Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwafanyaje Hawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Abraham Lincon, Jan 17, 2011.

  1. A

    Abraham Lincon Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema kweli jambo hili linaniuma sana na linanikera hasa! Mtaani kwangu pengine hata mtaani kwako pia kuna watu tena watu wenye heshima zao pamoja na kujijua wazi kwamba wanaishi na HIV/VVU bado wanafanya ngono hovyo tena kwa makusudi huku wakijua kufanya hivyo kunachangia kusambaza vijidudu hivyo kwa wengine. Hivi hakuna sheria inayowagusa wanyama hawa? Tuwafanyaje hawa jamani?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tuwaombee
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wakataeni tu ndio dawa
     
  4. m

    mimi-soso Senior Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sheria mkononi tafuteni watu wawakate hizo nanihiii zao ili zisifanye kazi
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Well said....
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa wanawake wakatwe nini?
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muulize mama ghasia, yule aliyemjua anambukiza watumishi waserikali makusudi aliamuru afanyweje?
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanao fanya nao wanaponzwa na vihelehele vyao wengine wanaambiwa kabisa lakini aaah wapi anaenda kumpanulia
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ehe!
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Umeona eheee? wapunguze
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona katika suala baya huwa tunawaonea sana wanyama?Kwa mfano mtu akiua tunasema ni tendo la kinyama,mbona wanyama hawauani wenyewe kwa wenyewe wala kuambukizana magonjwa yanayotamkwa mpaka tuwaite watu kwa majina yao?
    Ni mtazamo wangu tu.
    Hata kama sheria zipo za kuwabana bado hakuna sheria ya kumtambua mtu kuwa ana ugonjwa fulani na hatakiwi kuwa katika mahusiano na mtu fulani na mbaya zaidi tendo lenyewe ni la siri kwa maana halifanyiki hadharani hivyo kutokuwa rahisi kulikomesha,cha msingi ni kuwalea watoto wetu katika maadili mazuri.
     
  12. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi unaanzaje kufanya matusi na mtu kabla hata hamjapima ukimwi? unakua na haraka gani? Maisha yako yote hujawahi fanya? ukiwa unapenda kuchovya chovya ovyo, na kuonjesha onjesha hovyo wala usilalamike kwani unapata haki yako ya msingi kuambukizwa ukimwi.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maty tema mate juu kama kweli huwa unalikumbuka hili.
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbukumbu hii huwa unayo? ........!
     
  15. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    mpaka muende kupima mpate majibu dudu itakuwa imelala,.,.,... mzigo wenyewe wa fasta
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Anafrahisha jukwaa tu hapa
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PUUUUUUU nakumbuka sana na niko makini katika hili

    kwa nini nisiwe nayo na mtu nina akili zangu timamu, nishanusurika ujanani nije niupate uzeeni kisa?

    Hiyo dudu yako inakua ilikua na hamu muda huo na mimi huniitaji labda kama nakuuzia napo nitachukua hatua madhubuti

    Haya endeleeni kuchovya chovya na kuonjesha onjesha mimi kwa utu uzima huu nilionao kamwe simpi mtu kabla hatujapima labda anibake, kisa cha kujiua na kuwaacha watoto wanatangatanga. MBANU
     
  18. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili ni swala mtambuka, linahitaji wadau mbalimbali kukaa chini na kulitafutia suluhu, kwani mtaani mkianza kupeana tahadhali juu ya mtu mwenye ngoma mtaambiwa mnanyanyapaa
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Boldi:Eti ni nini hiyo:love::love:?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanafanya makusudi hao inabidi kuwasukumia segerea wakanyee vikopo.
     
Loading...