Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwachangieni chadema wakafanye mikutano vijijini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBWAMBOs, Apr 27, 2012.

  1. M

    MBWAMBOs Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani watanzani tuwachangieni chadema wakafungue ofisi vijijini...ili wachukue nchi tunajua mjini wameshakubalika.Haya maisha yameshanichosha itafika wakati nchi hii itakuwa kama magofi ya Kilwa sababu wajanja washakula minofu yote na mifupa washaibakiza nusu..Tutaenda wapi si wenye maisha duni wakati hata nauli ya Km 10 hatuna.
     
Loading...