Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuvute subira kwanza kuipongeza serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Nov 25, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mramba,Yona na mafisadi wengine kweli wamepelekwa mahakamani lakini bado hawajahukumiwa. Hata hatufahamu hatima ya mali zao ambazo wamezipata kwa njia za kifisadi.Lakini wapo pia mafisadi wengine wengi ambao bado wako mtaani wanatanua huku wakitung'ong'a.Wengi tunawajua ingawa serikali hii ya ajabu inasema haiwajui ingawa ina vyombo vyote vya usalama.Sijui hata kitengo cha usalama kina kazi gani, nadhani kimepoteza maana kabisa.Kingevunjwa tu,kwa vile kinapoteza bure hela ya walalahoi.Katika hali hii tutafanya makosa kabisa kuanza kuipongeza serikali katika hatua hizi za awali kabisa.Ni vema tukasubiri mpaka wale wote wenye tuhuma wafikishwe mahakamani,wahukumiwe na kufilisiwa.Wote tunaifahamu historia ya serikali yetu.Ni ya kibabaishaji mno.Hatuna shaka kabisa kwamba shutuma dhidi yao ni za kweli kabisa.Kipato chao cha halali kisingewafanya wawe matajiri wa kutupwa kiasi hicho.Tunaisubiri serikali.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Bado the former PM NA RA
     
  3. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wandugu,

    Mimi naona huu ni kama usanii mwingine wa hii serikali kwani kwa sasa serikali nzima ya ccm inaona hakuna jipya la kufanya ili kuaminiwa kwani wamesharibu mpaka kijijini, ile kuvuta attension ya wananchi na kurusidha imani wanajaribu kufanya haya ya kutengeneza kesi tata.

    At the end wote tutakuwa mashahidi hawatafika segerea kama wengi wanavyodhani na hakuna fedha zozote zitakazorudishwa zaidi ya kiini macho kinginge.

    ni kweri hatuna haja ya kuipongeza serikali kwa kuwafikisha hawa mahakamani, kwani kufikishwa mahakami ni one step na kuchukuliwa hatua ni another step, mahakama zetu zenyewe ziko corrupt na zina sheria tofauti kwa walionazo na wasionazo

    Nwakilisha
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huo ndio ukweli mtupu. Tamthilia ya nguvu ndo inachezwa na imejipatia watazamaji kilaini tu! Wajinga ndio waliwao! Tunazindi kuingizwa mkenge wallahi. Kwa nini BPM na DY waende keko kwa VX kama si usanii mkubwa wa mwaka 2008? Kwa hiyo kila mahabusu akajichukulie usafiri wake??
     
  5. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Nani kasema wameenda KEKO? Naomba ajitokeze hapa adhibitishe, hawa jamaa wamerudishwa majumbani kwao, watakuwa wanaletwa kwa siri kila siku ambayo kesi yao inatajwa. Ila wako kwenye kifungo cha ndani majumbani mwao.

    Kweli serikali yetu ni ya kisanii.
     
  6. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Moods, hii iunganishwe na ile ya "Who's next at Kisutu Magistrate" ili twende sawa.
     
  7. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi naona cha msingi wahusika wapatikane na hatia na vielelezo vyote viwekwe bayana. Huu utakuwa wimbo midomoni mwa watu. Badala ya kufanya kazi unabaki kushobokea ya watu. Lililompata Mramba laweza kumpata yoyote ukiwa na hatia ama kusingiziwa. Tuangalie maendeleo tufichue uozo sehemu nyingine ili wale waliokuwa wakibweteka vitini mwao wajue wanaonekana. Hakuna mtu asiyekuwa na dhambi nchi hii. Dhambi ni dhambi iwe kubwa au ndogo na mwenzako akinyolewa na wewe tia maji. Tuanze kuwajibika kila mmoja kwa upande wake.
     
  8. H

    Hidayante Member

    #8
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hii ni moja ya zile tamthilia kali za ki-TZ. Kwanza ni pale mtu alipopewa muda wa kushughulikia send-off na pili ni pale wanapopelekwa "keko" kwa VX. Tuwe macho. Tukishangilia sana watajua tumeridhika, watazima moto polepole. Tusiache kupiga kelele za "haki itendeke" maana usanii sasa umepanda daraja!
     
  9. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Bw Tikerra Vyombo vya usalama katika histori ya Tanzania vimekuwa vikitetea kwanza kabisa maslahi ya watawala wa dola katika wakati husika. Kukamatwa kwa Yona na Mramba ni mkakati wa vyombo hivyo hivyo vya usalama kuilinda dola iliyopo madarakani na watawala wake. Katika wakati huu ambapo kuna mikakati ya makusudi ya kuificha Kagoda na waumbaji wake, mbinu nzuri ni ku divert attention ya wakereketwa. Hawa mafisadi wa serikali ya awamu ya tatu hatimaye wataondoka na wakubwa wao wa serikali hiyo ya awamu ya tatu. Mheshimiwa Raisi wa JMT atambue kuwa watanzania wa sasa si wa wakati ule, na hawatapumzika mpaka fisadi wa mwisho ktk awamu ya nne ameshughulikiwa, vinginevyo kitaeleweka 2010. Mungu ibariki Tanzania.
     
Loading...