Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuunganishe dots Mwanakijiji et al - kwanini Upinzani umeshinda Zambia, Tanzania je..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipanga mlakuku, Sep 27, 2011.

  1. k

    kipanga mlakuku Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwako comrade Mwanakijiji, Najua wewe ni mkereketwa wa mageuzi huko nyumbani Tanzania, sasa tupa jicho lake huko Zambia tayari wakiritimba wamesombwa na mawimbi, geukia Egypty , Libya na Tunisia tayari madikteta wamefyekwa, just unganisha doti utafahamu ukweli kuhusu anguko kuu la CCM , nasema unganisha doti anguko laja kama si leo ni lini basi?
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Igunga kuna Moto mkuu wa mageuzi! Ndo maana siasa za udini na umafia zinafanyika!
     
  3. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,281
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Sasa hapa Mwanakijiji anahusika vp?
     
  4. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    hata mie nashanga!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wote twaungoja kwa hamu mwereka wa magambaz
     
  6. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Najua hoja hii imeelekezwa kwa Mwanakijiji - Sipendi kumjibia.

    Ila kwa kuwa imewekwa kwenye jukwaa naomba niseme kuwa ... You cannot join dots where there are no dots. The Zambia dots are different from the Egypt, Tunisia and Libya - Zambia is through votes while the rest is peoples POWER!

    Politics za Zambia ni za kipekee sana. Kaunda aliondoka, Chiluba na sasa Banda. Mara mbili wameonyesha kuwa chama tawala kinaweza kutolewa madarakani kwa sanduku la kura. Hotuba ya juzi juzi ya Banda ilinifanya niamini kuwa bado kuna wanasiasa wanaosimamia dhamira safi na wasiotaka dhamira zao ziwashtaki. Serikali yetu na viongozi wake dhamira zao zimekufa. Wako tayari kuutetea uongo hata kama wanajua hata mtoto mdogo anajua kuwa huo ni uongo.
    Kinachoweza kufanyika ni nguvu ya watu ... Sioni namna CCM itakavyokubali kutolewa kwa sanduku la kura. Hapa naomba niwe Tomaso. Let Igunga prove me wrong!

    I am still a gud student of Nyerere philosophy that ili tuendelee tunahitaji vitu vinne: watu, ardhi, siasa safi na uongozi bora. I call them the four pearls of development. During Nyerere's time we had all four (not 100% of each but we had them). In Ruksa's time we lost uongozi bora, in Ukapa's time, we lost ardhi through uwekezaji holela and in now in JKs (or as someone nicknamed Kigeugeu), we have lost siasa safi.

    I urge my fellow citizens: Chonde chonde jamani tumebaki sisi (watu) tu. Lets stand on our feet and regain the three lost pearls before it is our turn (if not us our children) to be lost.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kupata mshiko wa uzi wake kwenye hili jukwaa la siasa
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Well said mkuu !
     
  9. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Thanks
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ndio maana mmeambiwa muunganishe doti........
     
  11. 2

    2simamesote Senior Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thread ya ki-lofa kweli kweli.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwanzisha mada si ungemtumia PM Mwanakijiji?
    Au ungeenda kupost kwenye fesi buku yake!
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kaka nikusahihishe pale pekundu - "and now in JKs(or as someone nicknamed kigeugeu, we lost all four.
     
  15. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 882
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    ni ngumu kuelewa watz tuna nini vichwani mwetu hadi tuwe wazito wa mabadiliko namna hii, nw niko kijiji kimoja huku Iringa yani shida tupu,. watu ni kama wamelishwa limbwata na kijani,daaah,..ukimuuliza mtu unadhani ni nini kinapelekea watu kwenye kijiji hiki kuishi kwa tabu namna hii ilihali ni sehemu ambayo kuna uzalishaji mkubwa mno wa chakula, ardhi ni yenye rutuba pasipo mfano..jibu unalopata ni Baba we acha tu,. Ukiuliza sasa vipi kura yako uliitumia vyema??? Jibu unalopewa ni kuwa baba huoni nguo hizi (kanga na vilemba vya kijani na njano), ningekuwa nimevaa nini saa hizi na hili baridi!!! kwa kweli haya ndiyo mavazi yaliyotawala huku,utadhani ni sare za shule kwa kila mwanakijiji,...

    Piteni na huku kina Zitto,Mnyika Lipumba na wengine wenye kuweza kusema mkasikilizwa...wanaangamia hawa pasipo hatia kwenye ardhi yao wenyewe,inatia sana huruma,.. Nashindwa kuamini kuwa hatia ni kura yao, bali hawa hawajapata nafasi ya kusikia altenatives ya maisha magumu wanayoishi.. Nawaomba mzingatie hili..VIJIJINI BADO.
     
  16. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Most Tanzanians lives in theories not practical!! that weakness is a huge advantage to ccm. CCM always asserts theories to his citizens guiding them to believe in illusions! illisions like udini, ukabila, vita, ubaguzi, e.t.c has crippled/obsessed Tanzanians. Tunatembea ndani na nje ya nchi tukijigamba Tanzania ni nchi ya amani yenye utajiri while naked, illeterates, and cannnot even buy a lunch!!! STUPID!!!!!!. ccm always brags that has brought good lives to Tanzanians while every Tanzanian Knows how miserable he/she is, but becaused of too much illusions, he believes on what this vampire tells him!!!!
    We probably needs a massiah who will be walking street by street, house by house, person by person, neighborhood by neighborhood to awaken our dead brain!!
    IF THERE IS GOD SOMEWHERE OUT THERE, PLEASE BRING THAT MASSIAH TO US!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I like this!
     
  18. S

    Stany JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me too !
     
  19. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ni kweli kabisa ccm hawana jipya na ndo kifo chao kimewadia.........
     
  20. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    You said it all,i salute my brother!

    Najua hoja hii imeelekezwa kwa Mwanakijiji - Sipendi kumjibia.

    Ila kwa kuwa imewekwa kwenye jukwaa naomba niseme kuwa ... You cannot join dots where there are no dots. The Zambia dots are different from the Egypt, Tunisia and Libya - Zambia is through votes while the rest is peoples POWER!

    Politics za Zambia ni za kipekee sana. Kaunda aliondoka, Chiluba na sasa Banda. Mara mbili wameonyesha kuwa chama tawala kinaweza kutolewa madarakani kwa sanduku la kura. Hotuba ya juzi juzi ya Banda ilinifanya niamini kuwa bado kuna wanasiasa wanaosimamia dhamira safi na wasiotaka dhamira zao ziwashtaki. Serikali yetu na viongozi wake dhamira zao zimekufa. Wako tayari kuutetea uongo hata kama wanajua hata mtoto mdogo anajua kuwa huo ni uongo.
    Kinachoweza kufanyika ni nguvu ya watu ... Sioni namna CCM itakavyokubali kutolewa kwa sanduku la kura. Hapa naomba niwe Tomaso. Let Igunga prove me wrong!

    I am still a gud student of Nyerere philosophy that ili tuendelee tunahitaji vitu vinne: watu, ardhi, siasa safi na uongozi bora. I call them the four pearls of development. During Nyerere's time we had all four (not 100% of each but we had them). In Ruksa's time we lost uongozi bora, in Ukapa's time, we lost ardhi through uwekezaji holela and in now in JKs (or as someone nicknamed Kigeugeu), we have lost siasa safi.

    I urge my fellow citizens: Chonde chonde jamani tumebaki sisi (watu) tu. Lets stand on our feet and regain the three lost pearls before it is our turn (if not us our children) to be lost.
    [/QUOTE]
     
Loading...