Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuungane na comoro!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by leroy, May 30, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ninaona kuna haja kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kufanya mazungumzo na Rais wa visiwa vya Comoro kwa madhumuni ya kuunganisha nchi hizi mbili zinazoshabihiana na kushirikiana kiutamaduni, kiuchumi, kijamii na kisiasa.
    Nawasilisha.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu huo sio ushauri mzuri kwani hao mabwana wakiunguna si ndio watachinjana wote hata kabla ya mwezi kuisha?! Waache tu watuonee ss watanganyika(Azania) ila kwao hao wacomoro watamalizana maana huwa hakuna mwarabu anayekubali kujishusha.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tuungane ili?
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo ndo makanisa yatachomwa ile mbayaaaaaaaaaaaa
     
  5. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye Red HUJASOMEKA
     
  6. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wa-comoro wapole sana, sio kama ndugu zako Wana-uamsho!!!
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Zanzibar tu wanatusumbua.
     
  8. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ​Tuungane ili kudumisha undugu, kukuza SOKO, kupanua himaya, na sababu nyingine za kiuchumi.
     
  9. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wanatusumbua kwa sababu tumekuwa tukiwachekea sana, wale dawa yao maji washawasha. Baada ya vifaru kuwasili umesikia chokochoko tena?
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Siku nyingi mayyote wamekataa utawala wa mswahili, wamesema kwa kauli moja afadhali mkolononi mfaransa. Visiwa viwili vya Grand comore na Anjoun ambavo ni huru choka mbaya ukilingnisha na mayyotte na ndio maana battalion moja tu ya Jwtz imeweza kutuliza uasi. Majaliwa ya visiwa hivi vya Commoro makes compelling case for re colonization of a majority of African Nations. Karume was spot on when he said Uhuru zuia hatujawa tayari kujitawala.
     
  11. a

    abu alfauzaan Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!,
    kaunganeni na kongo uko nd mnaoendana,
    mctake kuwafisidi wakomoro,msha2malza wazanzbar,sasa mnawatafuta wakomoro,.
    wanyama bwana,hamuach unyama wenu
     
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    kwani sisi hatuwezi kuishi peke yetu hadi tuungane na wengine!!!tuvunje zanzibar tubaki kama tulivyo,mbona kuna familia zina baba au mama pekee na zina survive!!!hata sisi tutasurvive bila kuungana na kaji-nchi!
     
  13. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Tumewamaliza kwa lipi nyie ambao mmeshindwa kwa miaka 50 kufua umeme wenu, ninyi hamuishi kulalamika kuwa hamtimiziwi ilhali mmejawa uvivu.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    njooni mumchukue bilal na mwinyi basii..mbona wamejazana huku bara ..wachukueni watu wenu wanatunyonya huku
     
Loading...