Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tuungane kupinga uzazi unaotokana na infidelity

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu B, Jan 22, 2011.

  1. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani humu ndani kina Da Sophy wanatamani kuninyonga kwa msimamo wangu wa kupinga aina hii ya uzazi. Narudia kusisitiza kuwa si haki hata kidogo kwa mwanamke kukusudia kumzaa mtoto katika mazingira ya infidelity, mnawakosea watoto haki zao kutokana na starehe zenu wenyewe huko, ni ubinafsi na ni ufisadi.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    si mwanamke tu ..
    hii inaenda kwa kila mtu..
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona umekuja kivingine, nakubaliana sana na huo msimamo wako, lakini nauchukia pia kwa sababu unaambatana na kiburi, dharau na matusi.

    Unakuwa kama huishi kwenye dunia hii, ambayo hata Bwana Yesu alisema Tunaishi kwa Neema sio kwa matendo ya sheria. Unakuwa kama vile wewe hujawahi kutenda dhambi, wala hutendi dhambi.

    Ashukuriwe Mungu kwa sababu yeye haangalii kama mwanadamu anavyoangalia, Siku moja Mfalme daudi alimkosea Mungu, akasema ni afadhali kuangukia ktk mikono ya Mungu kuliko kwene mikono ya mwanadamu.

    Napingana na uovu wa namna yoyote na ninamheshimu Mungu. Lakini sipendi mtu anaekemea dhambi kwa kiburi na matusi, zaidi hata ya Mungu mwenyewe anavyotuonya.

    BARIKIWA
     
  4. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakubali, lakini angalao nafahamu kuwa watoto wanaumizwa sana na hii hali, na kikubwa zaidi ni kuwa mwanamke ana control kubwa zaidi ya mimba kuliko mwanaume. Na pia wapo wanaofanya makusudi kabisa, eti wanasema 'nataka nizae watoto wangu 2' bila kujali baba yao ni nani.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    mmhh wewe hapo sasa sikubaliani nawe..

    mimba ni tendo la watu wawili...
    hii ndo ile mwanamke akipata mimba lakini hataki kuseema mume nani
    wote wamuoa muhuni/malaya..
    lakini hembu acheni hayo mwambo ya ku wa depress wanawake..

    simple hutaki mtoto vaa condom..
    hii yaa kusema wanawake ndo wazuie mimba sikubaliani nawe kabisa..
    wote wa weza kufanya hilo nani jukumu lenu wote...
     
  6. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sizungumzii dhambi, ndio maana sijasema tupinge uzinzi au mambo kama hayo. Nasema tuwatetee watoto, tuungane kuzuia mambo yanayosababisha watoto kuteseka. Hilo tu. Kama kuna mtu anataka starehe yake atumie condom, au kama hataki condom basi afanye njia nyingine za kuzuia hizi wanazoita 'mimba zisizotakiwa', maana hata mtoto anayekuja kuzaliwa kwa mimba kama hiyo anajikuta katika dilemma. Na hata kama mama aliitaka mimba ile, bado mtoto anakuwa katika mazingira yanayomuumiza kihisia. Na sijatukana mtu yeyote, kwani ukimwona mtu akiiba ukamtaja kuwa ni mwizi, umemtukana? Na kuhusu kiburi naona unacho wewe unayetetea uovu bila hata chembe ya aibu.
     
  7. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mwanamke asizuie mimba? Azae tu?
     
  8. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kaja kivingine.... kafungua faili la malalamiko...

    Au fanya Vasectomy....

    Jukumu la kuzuia mimba ni sawa na jukumu la kuzuia maambukizi ya magonjwa ya zinaa... ni responsibility yenu wote wawili... sio lawama kwa mwingine, si ungemwaga nje!!
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya baba nimekuelewa, ubarikiwe mpaka ushangae.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    sikia dear
    mimi ninachosema swala la mtoto ni watu wawili...

    swala la kusema mwanamke ndo anatakiwa azuie mimba wakati
    wewe unapata starehe zako za kutoa mbegu zako ndani yake
    si kubaliani nalo..

    sikia kama unataka kwenda pekupeku ( hakikisha unatoa kabla maji hayakumwagika)
    kama hilo ni gumu Condom ndo solution ...
    na kwa nini kwanza usivae kama mtu si mkeo?

    jibu lako hilo hapo unalo CONDOM..
    unaua ndege wawili kwa jiwe moja..
    au vipi...
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :shock::shock::shock::shock:
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Eti eheee!!!!!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhh!!!!!!!!!!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umemaliza kabisa
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    ooohh dear nataka kuongea nawe..
    nime ku miss sana

    ila number siipati lol

    hahahahah lol
     
  16. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nem koling...:ban:
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Au wameipiga BAN lol!!!!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Who me? Lol!!!!!
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
     
  20. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    When are you going to stop that?
     
Loading...