Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuungane kuombea uchaguzi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Lucas, Apr 1, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF, mimi naomba kwa wote wenye Mapenzi mema na chaguzi zoote zinazofanyika leo bila kujali itikadi za vyama tujumuike katika thread hii kuombea chaguzi hizi.
    kwa kuanza naomba Mungu awarehemu wote waliotumia rushwa, matusi, nguvu katika kampeni zote, awape hekima wapiga kura ili wachague kiongozi bora, awape pia moyo na utayari wa kupiga kura kwa wote wenye kustahili kupiga kura. na pia aepushe aina yoyote ya fujo, wizi na uonevu katika zoezi loote.
    AMEN
     
  2. d

    dada jane JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameeen. Mungu wa utukufu ukaudhihirishe utukufu wako.
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tuendeleee kuomba hadi hali itakapokuwa shwari... tusichoke kuombea uchaguzi
     
Loading...