Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuunde mahakama maalum ya kushugulikia mawaziri waliohujumu uchumi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, May 31, 2012.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napendekeza tuunde mahakama maalumu itakayoshugulikia mawaziri wote waliohusika na uhujumu uchumi.

    Tofauti na hapo tutakuwa tunashuhudia kesi nyingi zinafunguliwa na fedha nyingi zinatolewa kushughulikia hizi kesi mwisho wa siku wanashinda kesi kwa kutoa rushwa.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kwa gharama ya nani? kodi zetu?

    au una ndugu hana ajira, ndo kakutuma uje upime upepo?
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Garama ya kuendesha kesi moja ni sawa na garama ya kesi 5 kwa wastani kwenye mahakama za kawaida.na sheria itachukua mkondo
    wake bila mizengwe.ndiyo maana nimependekeza iundwe mahakama maalumu kuokoa fedha nyingi ambazo zitatumika ndivyo sivyo
    na mwisho wa siku kesi inatupiliwa mbali hakuna ushahidi.

    Tafakari ndugu
     
  4. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu ni bonge la genius . Nashauri hili wapewe magwanda ili waiwasilishe kama hoja binafsi bungeni
     
  5. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu nae ni muathirika wa hiyo mahakama ndio maana anaizodoa hoja hii nzuri
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watu wenye nicknames humu pengine ndo mawaziri wenyewe, ni sawa na kuwaambia wajianzishie mahakama yao wenyewe!Thread muhimu lakini very unpopular humu,wananchi wa kawaida ni wachache humu,pole sana.
     
Loading...