Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutumie vyema kuchangia maada kwa kutafakati kwa kina na madhubuti.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by herbsman, Jan 6, 2012.

  1. herbsman

    herbsman Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nasikitika kuona watu wengi wanachangia maada pasipo kupima uzito wa jambo wala kufanya tathmini yeyote ile na hili ni tatizo kubwa sana kwa sisi watanzania tunapenda kukurupuka sana na kujifanya wajuaji.ujinga ni mama wa busara na ili uweze kuwa na hekima na busara yatakiwa tuwe na subira na kupima mawazo kabla hatujawasilisha sisi ndo wazazi na wazeee wa baadaye.change today for the better tommorow sio lazima kila maada uchangie ukijiona haupo thabiti kuchangia kitu ambacho hakina uzito .tubadilike,
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Unachokisema ni ukweli ndg yangu...binafsi huwa sipendezwi na tabia hii. Unakuta mtu anaweka tatzo watu wanajibu kwa masikhara na kejeli/kebehi juu. Mtu kasema "siku hz simuelewi mume wngu,ilikuwa hv ikawa hv" watu wanaanza aah tyr kuna nyumba ndg...mara ooh we unapigiwa. Unaweza kuona ni utani lkn fikiria ww una mtu wako wampenda sn afu mtu anakwambia ana kimada/unapigiwa. Unamfanya ajisikie vby na aumie sn. So km mtu ana jambo kaweka huna la maana la kuwweka pita tu.binafsi huwa km naona uzi cna cha kuweka huwa napita tu.


    BTW....we differ in behaviour similar to our fingerprints.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Wakuu naomba kutofautiana kidogo
    Uwasilishaji wa jambo kwa wengi umekuwa ni tofauti na matarajio ya watu. Kama ni tatizo au kama ni jambo la kuhitaji ushauri ukiliwasilisha kiutani ni lazima litajibiwa kiutani vile vile.
    Twende mbele zaidi iwapo una jambo angalia namna ya kuliaddress mbele za watu na namna utakavyoliwasilisha kama kweli unahitaji upate majibu serious pia.
    kama ukilileta kiutani ni lazima utajibiwa kiutani au kimasikhara pia
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wewe ndo una akili kuliko watanzania wote?
    Unaowadhania wako hivyo na wewe uko hivyo hivyo

    Usinge-generalise wote
    "BAADHI"

    Ila wajinga wapo ili werevu muonekane.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh!Kazi ipo!
     
  6. V

    Victor Jeremiah Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAkubaliana na herbsman. ni kweli kumekuwa na namna fulani ya ujibuji ambao hata anayejibu akijibiwa namna hiyo naamini hataweza furahia, please kama unafkiri huwezi kumshauri mtu,SI LAZIMA.waache wenye moyo wa kujibu washauri. si lazima tukuone na wewe eti umeandika,hata kama ni pointless,ili uonekane,SI JAMBO JEMA HATA KIDOGO
    OFCOURSE!kuna wengine wanaleta mada za utani/ambazo si za msingi, nakubali kwa hilo,lakini wengi humu ndani huleta maada ambazo zinawatatiza,anaweza akashindwa kuielezea kama wengi wetu tunavyotaka, but isiwe sababu ya kumuandikia utumbo, eti mada gani, oooh hueleweki. Acha waliomuelewa wamshauri,kama hujamuelewa ni wewe---, isituinclude,wengine wanaweza kufikiri kuwa flani alimaanisha kitu flani ila ameshindwa tu kueleza vizuri
    Harafu kitu kingine kinachonistaajabisha,nimejaribu kufuatilia,majibu ya namna hiyo, mengi hutoka kwa members ambao wana muda mrefu tu humu ndani. Utakuta mtu amejibu jambo la ajabu,ila ukiangalia,ni senior member,ameshatuma post karibu 20000, hapo ndo unashindwa kuamini,kuwa ilitakiwa atufundishe na sie wageni kuchangia kibusara,yeye ndo destroyer
    KITU KINGINE,UTAKUTA IMETOLEWA MAADA,MTU ANAHITAJI USHAURI,THEN WATU BAADA YA KUMSHAURI,WANAANZA KUSALIMIANA,oooh mara flani mbona huonekani,mara nilikuona jana umelewa, aisseee! SI UUNGWANA HATA KIDOGO,mtafute kwa simu,muandikie meseji kwa inbox yake au mtafute kwa namna nyingine na si kukosa ustaarabu na kuharibu maada,ili tu uonekane umemsalimia flani,BADILIKA BWANAAAAA!
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na ww mkuu hua ni kweli inakera sana
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Una mawazo mazuri ila kauli zako ndo umeonyesha wewe ndo mtanzania halisi na umekuruka kabisaaaaaaa....jitahidi wakati mwingine uje na kauli na ushauri wa kistaarabu na si kwa maneno km niliyoya BOLD. Tafakari kabla ya kuandika au kusema.
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi sisemi neno Kongosho...jamaa alikuwa na mawazo mazuri ila kauli ndo mbaya.Tumuombee
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    humu ndani kuna watu tofauti, na aina tofauti ya uandishi, mwingine hata akiandika kwa kujoke ndani kumebeba ujumbe.

    Hata ukipost tatizo usitegemee aina ya mwitiko unaoutaka,

    kwa ufupi watu hawawezi kuwa vile unavyotaka wawe bali wachukulie kama walivyo!
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa tumekusikia bi mzuri.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hata kwenye pumba kuna kitu bado tunajifunza..........................ni vyema ukatoa mifano ili tuweze angalau hapa kuanza kujifunza namna ya kutafakari.....................bila mfano hai umetunyima taarifa za kutosha kuanza hili zoezi la matumizi ya zana za upembuzi yakinifu...........
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mods muvuzisha hii jukwaa la malalamiko nikamwage mapwenti huko.
     
Loading...