Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutumie hii list ku-update matokeo - chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ilulu, Nov 1, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sorry Wanajamii
    Excel sheet ya orodha wa wagombea wote wa CHADEMA imenikatalia kukaa vizuri kwenye hii thread.
    Poleni kwa usumbufu
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Salama?

    haujalala usiku kucha?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu uko sawa kweli??
     
  4. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haisomeki vizuri mkuu
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ilulu vp mzee mwenzangu?
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Itengeneze vizuri tufaidi
     
  7. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kuna mwanjamii naweza kumtumia kwenye email yake haiweke vizuri tafadhali
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CHADEMA-CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO NO. CONSTITUENCY CANDIDATES RESULTS.

    KILIMANJARO
    M1 Moshi Mjini.Philemon Ndesamburo
    M2 HaiFreeman Mbowe
    M3 Moshi Vijijini.Anthony Komu
    M4 RomboJoseph Selasini.
    M5 VunjoJohn Mrema.
    M6 MwangaShafi Yaperi Msuya.
    M7 SihaEng. Humprey Tuni.
    M8 Same MagharibiEneza Elikunda Mshana.
    F9 Same MasharikiNaghenjwa Livingstone Kaboyoka.

    MANYARA
    M1 KitetoVictor Kimesera.
    M2 MbuluMustapha Akunaay
    M3 HanangRose Kamili
    F4 Babati MjiniPauline Philipo Gekul
    F5 Babati VijijiniFrancis Peter Qamara

    KIGOMA
    M1 Kigoma KaskzZitto Kabwe
    M2 Kigoma mjini.Ally Mleh
    M3 Kigoma KusiniMuslim Rajabali
    M4 MuhambweArcardo Ntagazwa
    M5 Kasulu mjiniIshimaili Jonathan Luyagaza.
    M6 Kasulu vijijiniThadeo Gaudence Lukimisha.
    M7 BuyunguRevocatus Sylivanus Masunzu
    M8 ManyovuBasilus Budidantizirusha Budida

    MARA
    M1TarimeMwita Mwikwabe
    M2 RoryaMartine Ochola Ndira.
    M3 Musoma Mjini.Vincent Nyerere.
    M4 MwibaraDavid Haruni Chiriko
    M5 BundaElias Kajeri Maarugu
    M6 SerengetiMarwa Ryoba Chacha

    DAR ES SALAAM
    M1 UbungoJohn Mnyika.
    M2 KaweHalima Mdee.
    F3 UkongaJames Binagi
    M4 KinondoniPhilip Nyanchini Mogendi
    M5 KigamboniMaulidah Komu.
    F6 IlalaNaomi Kaihula.
    F7 TemekeDikson Ng'hilly
    M8 SegereaFred Mpendazoe.

    MWANZA
    M1 UkereweMachemli Maluyaga
    M2 KwimbaLeticia Nyerere
    F3 NyamaganaEzekiah Wenje
    M4 BuchosaMartine Kaswahili
    M5 GeitaRogers Ruhenga
    M6 IlemelaHyness David Kiwia
    M7 MaguNdimanya Bahati
    M8 BusegaJacta Katinde Levi.
    M9 Nyang'hwaleNduru Bright Tanganyika
    M10 BusandaFinias Magessa.
    M11 MisungwiJane Deogratias Kajoki.
    F12 SumveMilton Fikiri Lutabana.
    M13 SengeremaShimba Kado

    MKAGERA
    M1 Muleba KaskznMillanga Mbehamya
    M2 KaragweDeusdedit Jovin
    M3 Bukoba MjiniWilfred Lwakatare
    M4 KyerwaKato Makazi
    M5 NkengePhocus Rwegasira
    M6 Bukoba vijijiniSimon Ndibalema
    M7 Biharamulo Magh.Dr. Anthony G. Mbassa
    M8 ChatoVedastus Lukumbuzya
    M9 NgaraRobson Robert Mushika

    MBEYA
    M1 Mbeya Mjini.Joseph Mbilinyi.
    M2 Mbeya VijijiniSambwee Shitambala
    M3 MbaraliJidawa Hangwa Kazamoyo
    M4 KyelaEddo Makata
    M5 Mbozi MagharibiSilinde David.
    M6 Mbozi MasharikiMwampamba Mtela.
    M7 LupaMtasha Katabi
    M8 IlejeHenry Kayuni
    M9 RungweYusuph Asukile

    ARUSHA.
    M1 KaratuIsrael Yohana Natse
    M2 Arumeru Magh.Martine Ole Kisambu
    M3 Arusha MjiniGodbless Lema.
    M4 Arumeru Mash.Joshua Samwel Nassari
    M5 LongidoPaulina Laizer
    F6 MonduliRev. Ole Silanga Mollel
    M7 NgorongoroMoringe Lazaro Parkipunyi

    RUKWA
    M1 Mpanda katiSaid Arfi
    M2 Nkasi KaskaziniKeissy Salum Sood
    M3 Sumbawanga MjiniNorbet Joseph Yamsebo
    M4 KwelaAmir Nkulu
    M5 KalamboLeonard Chilambo
    M6 Mpanda Magh.Daniel Masanja.
    M7 Nkasi KusiniHypolito John Kaninga

    SINGIDA
    M1 Iramba Mash.Aaron Kulaya.
    M2 Singida Mash.Tundu A M. Lissu.
    M3 Singida MjiniJosephat Isango Hadu Ng'imba
    M4 Iramba Magh.Mkumbo ndasi Shamdabula
    M5 Singida Kask.Msaghaa Omari Kimea.
    M6 Manyoni Mash.Musa Malecela
    M7 Manyoni Magh.Donald Madeje Lupaa

    IRINGA.
    M1 Iringa Mjini. Peter Simon Msigwa
    M2 Njombe Kaskz.Alatanga Nyagawa.
    M3 KalengaRehemwa Paulo
    F4 MaketeMoses Klaunt Kyando
    M5 Kiloloklay Mwitula
    M6 Njombe Magh.Thomas Nyimbo

    RUVUMA.
    M1 Songea MjiniAdv. Edson Mboggoro
    M2 Mbinga MashNgwatura
    M3 Mbinga Magh.Gilbert zannie
    M4 Tunduru kaskzAbdalah landi Daidi

    MSHINYANGA.
    M1 Shinyanga MjiniPhillip Shelembi
    M2 KisesaErasto Tumbo
    M3 KahamaCharles Lubala
    M4 MsalalaEdward Mlolwa
    M5 Meatu Meshakh Opurukwa
    M6 KishapuPaulo Maghembe Kanogu
    M7 BukombeProf. Kulikoyela Kahigi.
    M8 Maswa Mash.Sylvesta Kasulumbayi
    M9 Bariadi Magh.Zacharia Thomas Makono
    M10 Maswa Magh.John Magale Shibuda
    M11 MbogweMsabila Makazigwa.

    DODOMA.
    M1 KibakweBenson Kigaila
    M2 Dodoma MjiniEnock Paulo Mhembano
    M3 ChilonwaClestus nkonya magaka
    M4 Kondoa KaskzMajala Maulidi
    M5 MteraJohn Lamecky Lubote

    MOROGORO
    M1 MvomeroOwden matokeo
    M2 KilomberoRegia Mtema
    F3 Morogoro KusiniJuma Abdul Tembo
    M4 Morogoro kusn mashAquiline Claud Magalambula
    M5 Morogoro MjiniAman Theophilus Mwaipaja
    M6 KilosaZainab Kisegere Mohamed
    F7 MikumiOnesmo Sambo Mwaikambo
    M8 GairoDaniel Yustin Kambi
    M9 Ulanga Magh.Prof. Melchior Emeran Mlambiti

    TANGA.
    M1 Korogwe MjiniCalistus Amiri Sheikbaha
    M2 Tanga MjiniKassimu Amari Mbarak
    M3 HandeniSaid Salehe Mbweto
    M4 Kilindi Pius Mseja Mbetta
    M5 Korogwe VijijiniAaron Mashumve
    M6 LushotoDeogratius Pio Kisandu
    M7 MlaloHenock Kagonji.
    M8 MuhezaJumbe Said
    M9 Pangani Abdallah Mzee Omary

    MPWANI.
    M1 BagamoyoNeema Iddi Msuya
    F2 Kibaha MjiniHabib Mchange
    M3 Kibaha VijijiniAgnes Julius.
    F4 MkurangaSifa Majura
    F5 MafiaAbdul Said Suleiman
    M6 KisaraweKitiku Theodory Edward

    MTWARA.
    M1 Mtwara mjini.Athumani Jeda Edwin
    M2 MasasiMoses Ambros Chiwanga
    M3 NewalaMary Dismas Likonda
    F4 LulindiPhanuel James Mhaiki
    M5 TandahimbaRashid Abubakar matumla

    LINDI.
    M1 NachingweaAli Omar Chitanda
    M2 RuangwaJuma Khamis Lichonyo.
    M3 Lindi MjiniMch. Samson Ali Nyagali
    M4 LiwaleJuma Mohamed Mwembe
    M5 MchingaRashid Abdallah Njecherani.

    TABORA.
    M1 Urambo MasharikiMsafiri Mtemelwa
    M2 IgalulaFaraji Hussein Katalambula.
    M3 NzegaJohn Masanja Mezza.
    M4 Tabora kaskaziniSubiri Salum mmeta
    M5 Tabora mjiniAlhaji Jaji Musa Almasi Kikwima.
    M6 BukeneDr. Joseph Buganga.

    ZANZIBARMjini Magharibi
    M1 ChumbuniMwanamrisho Abama
    F2 MagomeniChuwa Salum
    M3 Jang'ombeMaryam Salum Msabaha
    F4 MtoniYudith Theosil
    F5 BububuYusuph Miraji
    M6 MpendaeMohamed Hemed Khamis
    M7 MfenesiniDhifa Mohamed Bakar
    F8 KiembesamakiJumanne Shabani Magazi

    Kusini Unguja
    M1 ChwakaAli Khamis Mohamed
    M2 UziniAli Mbarouk Mshimba

    Kusini Pemba
    M1 ChakechakeHafidhi Abdi Said
    M2 ChongaSalim Seif Nassor
    M3 WawiZainab Kisegere
    F4 MtambileKombo M. Kombo
    M5 KiwaniHassan Ame KheirM6ChambaniSiti Ussi Shaibu
    F7 ZiwaniMohamed Kishore

    Kaskazini Pemba
    M1 MkoaniMolid Nassor Said
    M2 WeteMohamed Amour Abdallah
    M3 KojaniSued Makame
    M4 GandoSalim Suleinmn.
    M5 OleSued Hamad Makame
    M6 KondeHamad Khamis
    M7 MgogoniKombo Salehe
    M8TumbeHamad Kombo

    Kaskazini Unguja
    M1 MatemwePosho Juma Kiboga
    M2 NungwiAlipo Ally
    M3 MkwajuniHaji Haji
    M4 BumbwiniMwadua Khamis

    NB:
    M= Male
    F = Female
     
  9. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante Majimoto kwa msaada
     
  10. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndio nina update zao Mkuu
     
Loading...