Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutorial assistant post

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ba nso, Sep 10, 2012.

  1. b

    ba nso JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    wadau wa elimu nafasi za tutorial assistants zina vigezo vilivyo wekwa na TCU? Naomba nijuzwe mana vyuo vingine wanasema upper second wengine wanasema 3.8. What is the stand?
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Vigezo vya TCU ni 3.5 (Upper second) ila Vyuo pia vina taratibu zake mfano vyuo vyote vya serikali ni 3.8 isipokuwa Mzumbe ni 3.5 na baadhi ya kozi za sayansi SUA na ARU pamoja na MUST wao wanaweza kuchukua 3.5. Vyuo vya private vingi vinachukua 3.5 na chini ya hapo (mara chache hadi 3.3)
     
  3. b

    ba nso JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    hapo nimekusoma thanx, basi ndo mana kuna chuo binafsi tulifanya usaili na m2 mwenye 3.0 nikashangaa sana.
     
  4. K

    Kipilime Senior Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umenena vyema, lakin sio kweli kwamba Mzumbe hawazingatii kigezo hicho kwa kuchukua 3.5 ila ni kwa baadhi ya kozi kama ilivyo katika vyuo kama SUA. Sor for Mzumbe ni SHERIA TU kuna wakati walichukua hadi 3.5. Lakin generalization uliyoifanya sio sahihi
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Standard ni 3.5 ya TCU kwa sababu ndipo umpper second inapoanzia. Ila vyuo vingine ndo wameamua kujiwekea 3.8 nadhani ndo upper second ya kati ktoka 3.5 mpaka 4.3. Pamoja na kwamba vyuo kama UDSM huwa wanataka kuanzia 3.8 pale inapotokea ukosefu wa watu wenye sifa hizo huwa wanalekeza kidogo na hili hulifanya hasahasa kwa kozi za sayansi na uhandisi
     
  6. J

    JPM605 Senior Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi nafasi huwaga hazijai...,kila mwaka wanachukua je hawatoshi? Mishahara yao ikoje waungwana?
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wapi huko zisikojaa mkuu? Tupeane taharifa
     
  8. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haziwezi kujaa kama chuo kitaendelea kuoperate. Kumbuka hao tutors ndo wanaopanda mpaka kuwa lecturers na kuendelea. Akipanda mmoja tiyari ni gap! Lakini pia katika maisha ya kawaida kuna mengi! Kuhama,kufa,kustaafu na mengine.
     
  9. K

    KALLAGO Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na inamana unaaply au unakuwa selected moja kwa moja
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ubishi!!!! Ubishi!!! Ubishi, unafikiri kwa kusema tunaidhalilisha Mzumbe. Rafiki yangu yuko HRM ana 3.5 mwingine alisoma Econmics pia anai 3.6. Sijawahi kuongea bila data. Hebu futa kauli yako kwamba nimefanya generalization. Siku nyingine vitu vilicyokuzidi uwezo usichangie Kapilime
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...