Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tutofautishe muda wa mapenzi na muda wa kazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by daniel paul, Feb 26, 2012.

  1. d

    daniel paul Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wana jf tuwe wastaarabu kwa kujali muda. mapenzi yawe na muda wake na kazi zipewe muda wake. kuna tukio moja lili tokea katika wilaya ya kahama tar 13 februar ambapo mhandisi wa halmashauri alitoka ofisini saa nne asub na kwenda kuchukua mke wa mtu na kwenda kufanya nae mapenzi. tena mme wake ni mwalimu. mungu si athuman akabambwa live saa nne. wananchi walitaka kumpa kipondo lakin police ndio wakamhokoa. na tena hicho chumba alikiandaa maalumu kwa ajili ya kazi hiyo. sasa kwanini anatumia muda wa kazi kwa ajili ya mapenzi tena ya wizi wa mke wa mtumishi mwenzake
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umeshawahi sikia 'haramu zote tamu'?
    Na wapi walisema mapenzi ni saa ngapi
    umeshasikia kitu 'quickie'?

    Hakuna raha kama penzi la wizi, asikwambie mtu
    ni kama kula nyama ya mtu, huwezi acha.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hao wanaohusika na hilo sakata ni members wa JF?
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo neno!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    sijui jf inahusika vipi hapa?
     
  6. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, yani hapo wewe umeona kosa kubwa ni kutumia muda wa kazi kwa vitu binafsi?
     
Loading...