Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuthubutu, tuweze na tushinde - CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HAZOLE, Aug 15, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jamani hakuna asiyekubali kuwa jk kachemsha, jamaa anakumbana na matatizo kibao na maamuzi ni tatizo na hii imeambukiza viongozi wa kisiasa na wa taasisi mbalimbali kwa wingi. Chadema should be our plan "b" maana ccm immekufa ingali hai.........
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Basi kajitose kwenye kampeni Igunga. Maneno tu hayasaidii kitu. Sasa hivi CHADEMA siyo plan B bali ni plan A in the waiting. Play your part and make it happen.
     
  3. b

    boybsema Senior Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamaa kwa sasa ni chali,,,anawaza kusafiri agundua bara jipya, ndo kilichobaki!!!peoplez power twasonga mbele!!!nchi yetu 2015!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Another back seat driver. So what have you suggested as an alternative blueprint for the country's development? It's beyond me why do we unremittingly engage into belittling whatever JK's government has performed yet failing to delineate our alternative plans.
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    4 yeasr to go.
     
  6. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CDM tumaini jipya 2015 nchi mikononi mwa cdm magamba chaliiiii
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Labda mnye mnye
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mzee wa likes nduka, kuokoka kusiishie kanisani tu, tunahitaji kujitoa katika minyororo hii. pia nasi tubadilike, wamepandisha bei ya mafuta tunashangaa, kwani mpaka chadema waandamane ndo mjue?? wa tz sisi ni mateja
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Chadema haijaribu, bali inafanya
     
  10. k

    kiloni JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endelea tu na dhihaka nchi yetu tutachukua tu.
     
  11. f

    frank massawe New Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaodhihaki wako mbali sana na historia!! haijalishi ni cdm au lah ila historia iko wazi watanzania nasi tunaelekea kukamilisha hilo, anguko la ccm wala halipingiki, ufalme wao umekwisha tunasubiri muda tuu! kinachofanywa na cdm leo hii ni kuwaandaa watanzania waichukue nchi yao baada ya muda mrefu kuwapa dhamana wachache kwa imani kubwa lakini leo hii wamejitwalia kila kitu wamejisahau wanaamini nchi ni yao na itaendelea kuwa yao lakini ni upofu wa fikra kwani kila kitu kiko wazi, historia iko wazi nchi itarudi kwa wanyonge, soma mapinduzi ya irani, soma mapinduzi ya ufaransa, hata ndugu zetu wa kenya, zanzibar n.k. nimeacha kutaja ya misri na tunisai makusudi pia watanzania tusiwe na hofu lazma tukubali kadamu katamwagika kama hawatapenda kuachia nchi kiuungwana, mapinduzi yawayo yote ya kiuchumi, kisiasa, kijamii hayaji kirahisi panapotakiwa damu kumwagika lazma imwagike kwa faiada ya wengi vizazi na vizazi. kwa wenzetu wakristo wanaamini katika damu ya yesu iliyomwagika msalabani kwa ajili ya ukombozi wa wengi hivyo wapiganaji wenzangu tusiwewabinafsi tupigane kwa pamoja hadi ushindi utakapokuwa wetu. ALUTA CONTINUA.BY MPARENT
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    ID yako inatosha kujua wewe ni mtu wa wapi na CDM ni chama cha wapi
     
  13. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa ni polisi. Hawa jamaa wananikera sana, kwanza wao ndo miongoni mwa wafanyakazi wasiothaminiwa kabisa lakini hawawezi kutambua ili waweze kusimamia misingi ya kazi yao. CDM waelimishe hawa polisi, elimu hiyo itasaidia kukuza democrasia, shida zaidi nafikiri ni kiwango chao cha elimu wanayoajiriwa nayo ni ndogo mno. Zaidi tuendelee kupigana ili tudumishe ushindi kwani MUNGU YUPO UPANDE WETU TUTASHINDA.
     
  14. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Acha kuiga kauli mbiu za magamba wewe
     
  15. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani mwaka huu tunadhimisha miaka 50 uhuru mnaonaje siku hiyo
    ndo tufanye mabadiliko au sio wakubwa
     
  16. l

    lajabell Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  17. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    What a crap, CCM itabaki kuwa chama tawala kuanzia sasa na kuendelea kama unamuamini nyerere utaamini na hii kauli yangu..... upinzani utaanzia CCM hakuna nyie waganga njaa CDM kaeni kimyaa........... wana igunga CCM oyeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!
     
  18. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo ndugu umenena hawa jamaa moderator anawasaidia sana post zetu wengine za kuelezea mafanikio ya serikali haweke naanza kushawishika JF sio huru hata wakinipiga bun
     
  19. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe unanjaa kamuulize zito akuambie
     
Loading...