Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuthamini chetu Jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Nov 6, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu umelipia lakini hii promo?
    Wenzako wanalipia hilo tangazo lao hapo chini.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapa nia yako yaelekea sio kutuonyesha hii nyumba nzuri bali ni promo au nimekosea?
     
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa mkuu, hiyo link aliyotoa ni ya website ya kampuni fulani.
    Sijui yeye kajuaje kama hiyo nyumba ipo hapa bongo.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hata kama nyumba haipo bongo lakini mazingira yake yanafanana na nyumba nyingi za hapa bongo zaidi kule Dodoma na Iringa ambako kunamatatizo makubwa sana ya umeme,si lazima usumbuke na Tanesco wanaotaka uwe na nyumba ya Bati ili upate umeme

    lengo langu sio promo lengo ni kuwaeleza wajumbe kuwa tujaribu kuthamini vyetu sio mpaka mzungu atoke mbali ndio nasi tuanze kufuata mkumbo

    Ukienda makubusho pale DSM NYUMBA HIZO ZIPO LAKINI JE ni wangapi wamajaribu kutembelea makumbusho?
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Nilipoona ile link nilidhani inanielekeza kuona nyumba nyingi za namna hii. Lakini nilichokuta pale na nilipolinganisha na avatar yako,
    nilipata jibu kuwa unafanya promo. Lakini sio issue sana, mi nilikukumbusha tu kwamba, wenzio wanalipia matangazo humu mkuu.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hapo south afrika huyu eng kachakachua picha kukuza business yake ya solar
    si haba ila lipia JF kiasi fulani
     
Loading...