Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutengeze pesa...biashara ya kutengeneza viatu.mawazo

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by gambagumu, Jul 20, 2012.

  1. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    Wapendwa habari za jioni. NATAMANI sana kuanzisha biashara ya kutengeneza viatu kwa kutumia ngozi ya hapa nchini mwetu, kama mjuavyohi nchi yetu ina mifugo mingi sana.NAOMBENI kwa wale wenye information wanijuze ni mashine za aina gani rahisi zinahihatajika kwenye usindakaji ,ukataji na ushonaji wa ngozi ? ni wapi naweza kupata mashine hizo na pia ambopa naweza kuagiza sole za aina mbalimbali? je kuna chuo chochote hapa tanzania au east africa ambacho kinatoa kozi fupi ya utengenezaji wa viatu vya ngozi?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tembelea Jaet (sina hakika na spelling) kule mwanza, wanatengeneza bidhaa za ngozi za quality nzuri sana though ni expensive kwa walaji wa kawaida.

    Kiwanda chao kiko Igoma au duka lao liko bara bara ya tanesko.

    Tena mwenye kiwanda hicho nadhani ndo mwenyekiti wa wenye viwanda vinavyoshughulika na bidhaa za ngozi.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    nitafutie Wallet huko uniletee
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna tarafa inaitwa Mlali [wilaya ya gairo/kongwa sina hakika sana baada ya mgawanyo mpya wa wilaya iliangukia wapi] kulikuwa na kiwanda kidogo kinatengeneza viatu vinaitwa safari boot made of pure animal products, ni viatu vizuri sana, vyepesi na imara halafu utengenezaji wake haupo complicated.. soli yake ilikuwa inanata kikikaa chini kwa muda mrefu au kulainika vikianikwa kwenye jua kali.
    Jaribu kuuliza kama bado wanaendelea kutengeneza c'se ni miaka imepita bila kuwafuatilia
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ntakuletea waleti na mkanda.
    Unapenda ngozi ya samaki? Nyoka? Kenge au Mamba?
    Au unapenda ngozi kama ya zebra au ng'ombe inayoachwa na manyoya?

     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ya nyoka please no...lol
    any ambayo itakuwa elegant na stylish
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Okay, ya binadamu:eek2: itakufaa??

     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kama kuna za ngozi ya vitumbua haya lol
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha, ipo ya maandazi na kalimati.
    Wee itakufaa ya vitumbua vya mhogo lol

     
Loading...