Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutengeneze jedwali ambalo matokeo yote yatajumulishwa pamoja

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Omulangi, Oct 31, 2010.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Napendekeza litengenezwe jedwali ambalo litaunganisha matokeo yote ya majimbo na vituo vyake na idadi ya vyama. Kila matokeo yanapokuja yaingizwe humo. Wanaotuma matokeo waelezwe ni items zipi waweke mf jimbo, kata na kituo. Ndipo mtu aseme idadi ili wakati huo huo tupate picha ya jumla ya matokeo. Je Mods wanaweza kushughulikia hili? Ni mawazo yangu.
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hilo lipo tayari nadhani mods bado wako bize kwa sasa..
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nadhani mods watakuwa wanashughlikia anake kuzunguka thredini ni kazi!
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lipo hilo mkuu
     
  5. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi nina wasiwasi baadhi ya watu watatuletea taarifa za uongo. kwa hiyo tutafute vigezo ambavyo vitatumika kuamini matokeo kabla hatujayaingiza ktk jedwali.

    Nawasilisha
     
Loading...