Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutengeneze hela jamani mbona mnakuwa hivi watanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by firstcollina, Jun 9, 2010.

  1. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    • Tanzania inapiga vita UKIMWI

    • Tanzania inategemea sana vijana katika kujenga taifa bora hapo kesho.

    • Tanzania inahitaji sana wajasiriamali na wafanyabiashara tena wazalendo katika kujenga na kukuza uchumi thabiti wa kitaifa......
    • Tanzania inakubali tena inaunga mkono matumizi sahihi ya Kondomu bora, kama njia mojawapo ya kapambana na janga hili la ukimwi.

    Hizo zote kwangu mimi ni advantages na Opportunities ambazo watanzania hatujazitumia ipasavyo, ndio maana nimeona bora niwape wenzangu wazo la kibiashara ili tu-discus tuone kama tunaweza tukangeneza vijisenti kidogo, at the same time tukajiunga katika harakati hizi za kuupiga vita ukimwi.

    [​IMG]Hivi kwanini, tusianzishe kakiwanda kakutengeneza KONDOMU ZA WATOTO? Tena za kike kwa za kiume....(Just Very small size tu fit them baarabaara....) Maana wanafanya sana kale katendo, tena wanakosa haki yao ya msingi ya kujilinda, (yaani kufanya ngono salama). Eee bwana! Tena nionavyo mimi hata serekali itatoa support kama siyo fungu kabisa katika kufanikisha hili wazo.... Tehe te ha te teee

    Au nyie hamuoni kwamba kwa kufanya hivyo tutakuwa tumeisaidia Tanzania katika harakati zake za kupambana na hili janga .....!!!?​
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii kaweke kwenye joks mkuu itakuwa pake zaidi
     
  3. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sorry Guyz!!!!
    Topic hii iliwekwa kimakosakatika jukwaaa hili hivyo ipo katika jukwaa la Jokes?Ucheshi.. Thanks drphone for your advice. Nimeshindwa tu kuidelete......
     
Loading...