Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutengeneze hela jamani mbona mnakuwa hivi watanzania????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by firstcollina, Jun 9, 2010.

  1. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    • Tanzania inapiga vita UKIMWI

    • Tanzania inategemea sana vijana katika kujenga taifa bora hapo kesho.

    • Tanzania inahitaji sana wajasiriamali na wafanyabiashara tena wazalendo katika kujenga na kukuza uchumi thabiti wa kitaifa......
    • Tanzania inakubali tena inaunga mkono matumizi sahihi ya Kondomu bora, kama njia mojawapo ya kapambana na janga hili la ukimwi.

    Hizo zote kwangu mimi ni advantages na Opportunities ambazo watanzania hatujazitumia ipasavyo, ndio maana nimeona bora niwape wenzangu wazo la kibiashara ili tu-discus tuone kama tunaweza tukangeneza vijisenti kidogo, at the same time tukajiunga katika harakati hizi za kuupiga vita ukimwi.

    :A S 39:Hivi kwanini, tusianzishe kakiwanda kakutengeneza KONDOMU ZA WATOTO? Tena za kike kwa za kiume....(Just Very small size tu fit them baarabaara....) Maana wanafanya sana kale katendo, tena wanakosa haki yao ya msingi ya kujilinda, (yaani kufanya ngono salama). Eee bwana! Tena nionavyo mimi hata serekali itatoa support kama siyo fungu kabisa katika kufanikisha hili wazo.... Tehe te ha te teee

    Au nyie hamuoni kwamba kwa kufanya hivyo tutakuwa tumeisaidia Tanzania katika harakati zake za kupambana na hili janga .....!!!?
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kondomu za Watoto - Unamaanisha nini Kiongozi?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mimi nakuunga mkono kabisa.....ngoja nione watakaopinga ili nitoe sababu
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni dhana nzuri; ni kweli watoto yaani 11 yr olds to 14yr olds kwa sasa wako katika hatari kubwa; mifano tunaiona mitaani kwetu! lakini mnaonaje tukianziie kwenye elimu kwanza; waipatayo na ndio baadae tungehamia kwenye kinga?
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na wanazo kubwa kama za wakubwa. Kwa hiyo kondomu zilizopo zinawafaa tu.
     
  6. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usishagae sana mzee!!!

    Ni jambo lililo wazi kabisa kuwa maumbile ya watoto ni madogo ukilinganisha ya watu wazima, hivyo kama watoto wamekuwa wakijihusisha na masula ya mapenzi katika umri mdogo nadhani ni vyema wakawa na kondomu zinazo weza kuwafiti katika maumbile yao ili kuwapa kinga madhubuti. Naomba ikumbukwe kwamba wataalamu wanaamini kuwa
    "Spea bora na salama ni ile ambacho inafiti eneo husika na inatumiwa katika matumizi sahihi.:pound:
     
  7. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkubwa Elimu bila kuwa na mfumo maalumu ni sawa na kutegemea Sikukuu ya Krismasi mwezi Julai. Ili hiyo elimu izae matunda mpaka kule Kiodombi, Ndiuka, Mwangata na kwinginepo sio leo wala kesho. Nadhani umesahau ule usemi usemao "..............na dawa"

    Matunda ya hiyo elimu utayaona wakati watoto hawapo tena Ohoooo!!!!!!
     
  8. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe unategema nini.....

    Baba jitu zima, eti linata........ kwa katoto kadogo kama Preta, Ohoo sorry! we nawe jina lako limekaa kiutamu utamu tu kulitamka, namaanisha katoto kadogdogo. Hebu chukulia kama ungekuwa wee ndio unamihadi na katoto kama hako, then mkifika tu maeneo kakakwambia "...naomba thubiri kidogo nivae haka kadude ndio thucheze hako kamchezho..., huku akitoa kakondomu mfukoni kadogo kana pete ya mtu fidenge...........

    Nadhani hamu yote inaweza kwisha huku kijasho chembamba kikianzakutoka....... Aa aa aaa!!! unabisha!!!!?????
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Mnahitaji kuongozwa sala ya toba!
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna ma pedophile naona. Wanataka kujibaraguza kiaina.
     
Loading...