Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutegemee nini kutoka kwa jk?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Nov 5, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uchakachuajia umeisha,sasa je tutegemee nini kutoka kwa JK?Mi naomba nianze na number 1. 1.Nategemea baraza lilelile la mawaziri wengi wakiwa hawana viwango vya kimataifa.Labda mmoja tu,Dr Magufuli.Toa
     
  2. M

    MpitaNjia Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutegemee Cabinet yake watakuwemo Wakuu wa Mikoa na wilaya kujazwa Wanajeshi wastaafu toka JWTZ .... ili wananchi wakileta maandamano na manung'uniko ni kupelekwa jeshini kupata adhabu za kijeshi toka kwa MP (Military Police)....
    Vile vile bila kusahau kurudishwa kwenye uongozi mafisadi waliokubuhu kama Lowassa, Chenge, Mramba na wengineo..... Kodi nazo kuongezeka na mfumo wa bei kuwa juuu zaidi...
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha magumu zaidi in 5 yrs, suffering na kero zisizokuwa na mtu wa kuzisimamia
     
  4. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ulinzi kwa mafisadi... Kesi uchwara kuisha bila mpango.. ahadi hewa kuachiwa anayefuata... blah blah....
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kufungia magazeti na asasi za kiraia kama TGNP, twaweza, Policy forum, LHRC, Mwananchi, Raia Mwema, Tanzania Daima na Mwanahalisi
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    maisha bora kwa kila mtanzania na ajira kuongezaka aka wafungua vizibo vya bia na soda
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Visasi na majungu
     
  8. B

    Balozi mullar Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maendeleo zaidi nchni now that viti vya upinzani vimezidi bungeni.kikwete atafanya kazi nzuri bila shaka
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lowassa kuwa waziri mkuu, na chenge kuwa speaker wa bunge
     
  10. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hasira za Wakristo zitaongezeka. Watu watazidi kuuibia nchi. Waumini wengi wataachana na madhehebu kama ya akina Kulola, Mokiwa, Lwakatare, Gamanywa etc.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,166
    Trophy Points: 280
    ni kweli
     
  12. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutegemee pia majambazi kuongezeka, madada poa (machangu doa) wengiiii, watoto wa mitaani......
     
  13. N

    Nampula JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunemployment going up
     
  14. A

    A Lady Senior Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maumivu!
     
  15. czar

    czar JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dola kuwa sh 2000 na kuendelea,
    Usanii kuzidi mtaani, baadhi ya ahadi kutimizwa lakini chini ya kiwango cha ubora,
    Serekali ya washkaji na marafiki.
    Mengine ongeza wewe.
     
  16. coby

    coby JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maafa
     
  17. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    .
    Awamu sijui wanajeshi watakuwa wapi maana nao wamemchakachua.
    Monduli ambapo kuna wanajeshi kiasi amekosa kuongoza kama ilivyo kawe dar ambako nako kuna wanajeshi wa base ya lugalo.
    Hii ni ishara kuwa hata wao hawamtaki.
    Sasa sikilizi re shaffle ya wakuu wa vikosi. Sijui sababu itakuwa kushindwa kushawishi apigiwe kura au walishawishi apigiwe dr slaa?
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kifupi MSIBA wa UCHUMI,
    HAMANA RANGI MTAACHA KUONA, yani lazima awafanye HAKUNA!!!!!!!
     
Loading...