Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutegemee nini katika awamu ya pili ya Kikwete?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BAK, Jun 25, 2010.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Mkapa aliita awamu yake ya uwazi na ukweli lakini wote tunajua hakuwa muwazi wala mkweli. Pia alijiita Mr Clean lakini ukweli hakuwa na usafi wowote kwa kuhusika kwa karibu na kashfa nyingi ambazo nyingi zilitokea katika awamu yake ya pili zikiwemo ununuzi wa RADA, Ukwapuaji wa Kiwira katika mazingira ya kutatanisha, ununuzi wa ndege ya Rais, kusaini mikataba ya uchimbaji madini yetu ambayo haina maslahi, uuzwaji wa nyumba za Serikali, EPA, kusaini mkataba na wale makaburu ili kuiendesha TANESCO, kufanya biashara akiwa Ikulu n.k.

    Je, awamu ya pili ya Kikwete itakua na ahueni ukilinganisha na ya kwanza katika utendaji au ndiyo hali itadidimia zaidi na kuwepo kwa kashfa nyingi kama katika awamu ya pili ya Mkapa?
     
  2. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Katika ile slogan ya ARI MPYA, NGUVU MPYA NA KASI MPYA ame-replace neno MPYA na kuweka ZAIDI......kwa hivyo inasomeka ARI ZAIDI, NGUVU ZAIDI na KASI ZAIDI. Sasa ukitaka kujua ZAIDI maana yake nini then ni kutafakari MAPYA tuliyoshuhudia kipindi hiki cha miaka yake mitano kinachokwisha........! Na kubwa ZAIDI ni pale 'ZUMA' atakaporudi 2015
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    tutegemee
    WIZI ZAIDI
    UZEMBE ZAIDI
    UFISADI ZAIDI na
    MATUMIZI YALIYOPITILIZA ZAIDI
     
  4. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Tutegemee kulala usingizi wa pono maana tulikuwa tumelazwa usingizi wa mang'amumang'amu
     
  5. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutegemee maumivu zaidi.
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    SAFARI ZAIDI je?
     
  7. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ....Watu flani watuumizwa kisawasawa. Watasaga meno yote this time. Anayesambaza ukimwi yuko kuleee. Mangi na mtani wake cha mtema kuni ahead. Wengine siwataji. You aint seen nothing yet!
     
  8. bona

    bona JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    awamu ya pili cku zote ni lala salama na chukua chako mapema, biashara asbui ili tuagane vizuri, mkapa kwenye awamu ya pili ilikua ndio ufisadi ili kujiwekea akiba ya uzeeni kwani anajua hata watu wakipiga kelele vp anajua hatarudi!
     
  9. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Muda huu ataoshea sana ili akitoka madarakani ajulikane kuwa nae alijenga nchi si unawajua.

    Siku zote muhula wa kwanza ni kufanya mambo yao na muhula wa pili kurudisha uchumi alipo ukuta na kuongeza ki % Moja ili aonekane aliutoa uchumi ulipo poromoka wakati yeye huyo huyo ndie aliye uangusha
     
  10. M

    Msharika JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kikwete tutegemee kuwabana mafisadi zaidi kwani anatazama kwa udi na uvumba donge nono lisilo na kelele kutoka Mo-ibrahim foundation baada ya kustaafu na pia hataki kuacha madoa ya first 5yrs (This are my thoughts)
     
  11. m

    mtangi Member

    #11
    Jun 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala sijui cha kutegemea, my expectations alipokua anaingia zilikua tofauti na alichokifanya, probably worse or better.
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I dont trust JK.....
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,423
    Trophy Points: 280
    Tusubiri kujifia mwaya, maisha yatakuwa magumu zaidi kani kwa sasa atakuwa anajitahidi kumalizia kile kijiji chake pale Chalinze kwa mbele
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,423
    Trophy Points: 280

    nA safari zisizo-za lazima zaidi hata kama ni kwenye birthday as far as ni ulaya tutaenda tu..
    Na excessive allowances kwa ajili ya kuwapongeza wale wote watakaomchagua tena....

    Hapo vipi mpwa
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nyie subirini maumivu yazidi tu!
     
  16. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanini ategemee zawadi ya Mo-Ibrahim wakati anaweza kujitafutia mwenyewe tena zaidi ya hiyo zawadi
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    we should expect nothing............

    hakuna jipya atakalolifanya .................hata aina ya ufisadi mpya hataweza kutoa kwa kuwa uwezo wa kuanzisha hana.

    tutegemee ufisadi wa aina ile ile, uzembe wa aina ile ile, na kufa kwa uchumi kwa aina ile ile
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,423
    Trophy Points: 280
    Nilipokuwa najifunza haka kalugha kawenzetu, nilisoma kijitabu cha hadithi kilichokuwa na hadithi mojawapo iliyoitwa Snake Girls, kwakifupi, huyu mzazi alihangaika sana kupata watoto hata akenda kwa mganaga aliempatia watoto ambao asili yao ni Nyoka na msharti kwamba asije akawakosea hata siku moja na asitaje mbele yao kuwa ni product ya nyoka na sio binadamu, siku moja yule mzazi baada ya kuudhiwa sana na wale watoto, akajikuta akisema hivi "What can I expect from the head of the Snake? Mara watoto wote wakayeyuka na kuujiunga na kuwa nyoka tena na kukimbia porini, mwenye akili ameelewa.

    Wikiendi njema
     
  19. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #19
    Jun 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tutegemee uteuzi wa nafasi za kamisheni na kujuana zaidi. Msione vijana wanajitolea kutembeza form za kumdhamini mikoani. Wana lao jambo.
     
  20. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tutegemee maendeleo ya nchi kurudi nyuma kwa miaka mitano zaidi.
     
Loading...