Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutegemee nini baada ya kikao cha kamati kuu ya ccm leo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Alaba, Jan 20, 2011.

  1. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kamati Kuu ya CCM, leo inakutana jijini Dar es Salaam, Huku Chama kikikabiliwa na mtihani wa kutanzua baadhi ya migogoro ya chini chini inayowahusisha baadhi ya makada wake pamoja na matukio makuu ya kisiasa yaliyojitokeza nchini.
     
  2. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :frusty:
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tutegemee yale yale ya wanachama wa ccm kuwa na kauli ya pamoja kubariki malipo kwa Dowans :car::car:
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utasikia yafuatayo........kamati kuu ya ccm imeridhia uamuzi wa dowans kulipwa
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    This msg has been deleted by hmethod!
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Ahahaaaa Finest..karibu kwetu bana hamna mabomu kwa sasa kuko shwari
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Utafikiri CCM ndio walipaji
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Makamba hang'olewi na kikao hichi
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ukizingatiwa ruzuku imepungua, lazima watapitisha tu.
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Na hawajalipa watendaji wao wa ngazi za chini ambao huwalipa sh 5000- 10,000 kwa mwezi.
     
  11. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ruzuku inatosha sana, ila ulafi wa wachache wao kujilimbikizia.....kwani cdm inafanyaje, mbona inaruzuku kdogo sana, ahahah!!!! Ulaji wa wazee kuupunguza wanashindwa hivyo ziumiazo nyika.
     
  12. Q

    Quick Senior Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kifuatacho ni kuwashikisha adabu wapinzani,kuhusu kile wanachodai ni uchocheziiiiii
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha haya bana ilia na mimi naweka shinikizo kuja huko hadi OCD wa huko atolewe na meya wa hapo pia atolewe
     
  14. c

    chamajani JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitakachosikika pia ni kuwasimamisha uanachama wapinzani wote wa Dowans
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    same ppl, same stories, same craps!
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha maana cha kutegemea kama makamba na chiligati wataudhuria.
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1.Tutegemee tamko la kupongeza ujasiri wa polisi walioua watu huko arusha
    2. Tutegemee tamko la kulaani wana ccm PAMOJA NA WENGINE wote wanaopiga tanesco kuwalipa dowans
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hakuna jipya ni yale yale tu...............
     
  19. M

    Mzalendoo Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazir ngelej ccm,mwanasheria mkuu chaguo la rais wa ccm, serikal inaongozwa na ccm.what new should we expect then.ila tunapashw kuwaambia kuw wakikubal kuwalipa DWNS bas watumie pesa za makada wa ccm ci za wananch wote.
     
  20. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu naombeni mwenye taarifa ya kilichojiri kwenye kikai cha cc atupe hapa
    regards
     
Loading...