Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutegemee maafa makubwa Tripol

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, May 2, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwasasa vyombo vyote vya habari vya kimataifa vipo kwenyehabari za Osama hivyo NATO itafanya uhalifu juu ya binadamu kwajua watu hawawezi kupata habari kwa wakati!!Maana vyombo vyote macho na masikio vimeelekeza juu ya kifo cha osama!!
     
Loading...