Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutegee nini katika bajeti ya mwaka huu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Umutimbaru, Jun 12, 2012.

  1. Umutimbaru

    Umutimbaru Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Waziri wa fedha anatarajia kuwasilisha bajeti ambayo ameikuta njiani ikiwa inelekea Dodoma, ataitetea inavyostahili?
     
Loading...