Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutazame kwa kina hili vijana wenzangu;

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Handsome, Jul 7, 2011.

  1. H

    Handsome Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kimsingi nimependezwa sana na kila mmoja wenu waliochangia mada yangu,nimefurahi sana kwa asilimia kubwa kuniponda na kutoa maneno yaliojaa kejeli matusi na dharau tele,nchi hii ni ya demokrasia hivyo kika mmoja wenu anaweza zungumza na kutoa comment zake anavyo jisikia,nimevutiwa zaidi na Sabry,Visenti,Rose,Senetor,Mdudu washawasha,Elli,dena,First Lady,Mentor,Osodo;Hayati nk,wametoa comment njema,ni muhm kujua kwamba kila mtu huwa na namna yake ya kuwasilisha mada zake pengine literal meaning or artistry,si vema kudhalilisha chuo anachosoma mtu hata kama uwezo wako wa kudadavua mambo ni finyu,kuheshim fikra za mtu ni jambo jema sana,pia kukusoa kwenye mantiki bila matusi ni jambo jema zaidi,hii inatuonesha wengine ni aina gani za familia tumetoka,either immoral families or moral standard families,tusifanye mambo through feelings or On Principle rather IN PRINCIPLE ktk hili tutafika mbali,kuheshim wengine na kupata fursa ya kuwasikiliza ni hoja mbadala yakulete tija kwa kika changamoto ilio mbale zetu,kuwapa fursa ya kujieleza na kufanya CLARIFICATION pale panapobidi ni vema kuliko kimsemea,kimsingi,nime Dhalilishwa sana,Nimeonewa sana na Nimesikitishwa sana na hili,nitaendelea kutoa ufafanuzi pale inapobidi na nawasihi tuwe na uvumilivu wa kijamii as politician walivyo na POLITICAL TOLERANCE;unless otherwise tayari tungikuwa tunaishi ktk UNREST life,again namshukuru sana Lizz,First Lady,Hayati nk,kwa kunipa moyo na kuonesha kunivumilia kwa kila nilipo onesha kuwa kikwazo kimtizamo kwao,naomba kutoa HOJA.
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Wengine tushasahau ulileta nn humu ndo ikawa hvyo...ungetuwekea link ya hzo/hyo thread kutumkumbusha ingekuwa mzuka zaidi mkuu.
     
  3. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jambo jema zaidi,hii inatuonesha wengine ni aina gani za familia tumetoka,either immoral families or moral standard families,tusifanye mambo through feelings or On Principle rather IN PRINCIPLE ktk hili


    Kijana kumbe bado hujajifunza chochote na mada yako iliyo pita bado unaendeleza pumba
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwakweli handsome boy unapoteza muda wako chuo ikiwezekana usijiingize kwenye deni kubwa Loans board jaribu hata kuuza mitumba kama Mwisho wa Big brother,hata ukimaliza chuo uwezekano wa kushindana na Kamau au Onyango katika soko la ajira EAC ni finyu we tegemea maumivu tu.
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dogo ulikaa chini ya mchungwa ukisubiri nazi zidondoke?
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    waliokutukana hawajakosea...soma tena ulichokiandika...na walio kupa moyo walikuwa wanakuinjoi mh waziri ulieenda south.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    usiku mwema jama,ntarudi kesho maana nikijibu ucku huu ntbngukia kwenye moral n immoral families!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    bt uwe mvumilivu unapocomment au post mada usitarajie kupata response unazozitaka ww tu. Zaid zingatia lugha unayotumia. La utakuja na malalamiko daily
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    smtimes unapo2kanwa au kukashfiwa ktk netwak za kijamii km hii unatakiwa umezee, usirudierudie kulalamika km ulivokuja kuanzisha thred hii huku na hyo ndo POLITICAL tolerance otherwise km unataka uendelee kuwa insulted hata pale unapotoa mada za maana
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    endelea kulalamika na elewa moral or immorality haipimwi kwa mere coments za hapa na pia whats immoral to u might be very moral and decent to another person so BE CAREFUL AND WATCH UR FINGERS ONE!
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahaha aumie tu
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nahisi uchungu sana lakini nakuhakikishia huyu mdogo wangu asipobadilika hatoki kimahusiano wala kimaisha YOU CAN TAKE THAT TO THE BANK.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Duh pamoja na kuandika paragraph ndefu isiyo na kituo wala nini sijaambulia hata moja. Sijui na mimi nitakuwa nimetokea kwenye moja kati ya hizo familia alizotaja
    Kijana Handsome kaa chini ufikirie unataka kufanya nini na nini mustakabali wa maisha yako na malengo yako ni nini. Kwa hali kama hii kusonga mbele katika maisha ni kudogo sana na naona kama njia kwako imefungwa. Uko chuo sawa kabisa ila naona kama elimu bado haijakusaidia kufunguka kwenye uhalisia wa maisha. Hutofanikiwa si kimaisha tuu hata katika dhana nzima ya mahusiano kama bado utakuwa na hali uliyo nayo. Kaa chini na jifunze upya skills za maisha. Huku mtaani ni shule mpya tofauti na hapo ulipo na ukilemaa kidogo huku mtaani yaani utasombwa vibaya sana.
     
  14. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Young man, Mr. "Handsome" The idiom “look before you leap” is used to remind you think carefully about the possible results or consequences before doing something. If you react again with “pumba” it doen’t help your career rather than continues to expose your ignorance.

    There’s something in our mind-set that keep us to react negatively with possibly a well deserved positive feedback (albeit given in a negative way).
    You should have aknowledged all comments received from other folks as compliments for you to know your weakness. It is indeed ulimwaga pumba kama kwenda SA, handsome etc.. But it doesn’t matter if you let bygone be bygone and concetrate with your future.

    Fanyia kazi hivi vifuatavyo!

    Stop pointing out your weaknesses: A compliment isn’t about your weaknesses, it’s about your strengths. There’s plenty of time to focus on improving faults.

    Stop putting yourself down: One reaction to compliments is to say “I don’t deserve it” and list reasons why. Elimu ya nyumbani wote tumepitia na tunaijua. Huwezi kujua kama elimu yetu bado iko chini hadi uangaike.. Mitandao na JF inatosha kupanua kichwa chako! Fikiria maisha yako ya baadaye badala ya kujiona ni Handsome na kuangaika na mbinti..

    All the best!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dogo, kamwe mtu hawezi kosoa chungwa bila kuangalia mchungwa, hata watoto hurandana na mzaa chema

    Kwa wewe ulianza na sifa, tambo na "broken English" - cha kwanza tulikuangalia wewe, na cha pili tuliangalia chuo chako... si ajabu wengine waliangalia hadi family yako

    Ni vema ujifunze namna ya kuingia kwenye makundi ya watu, wewe ulikuja na gia kubwa sana, wakati post ilikua na matatizo sana hasa kwenye ubora na namna ya kufikisha ujumbe

    Lengo ni kukusaidia
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You can be taught to read, but you can't be taught to improvise
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    pole sana na masimango yote uliyoyakutana nayo.............lakini usivunjike moyo endelea kutupasha habari
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hongera..
    Kumbuka kila mtu ana opinion
    tofauti juu ya kitu hapa JF.

    .. utapata watakao ku support na wengine
    wanatoa hasira za kazini humu.....
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Handsome, mmh haya bwana, mi wala sikuchangia hiyo thread niliisoma kufika katika nikachoka nikaacha nikidhani nakuelewa vibaya. Mmmh kumbe nilikuelewa....Acha misifa ya kijinga mkaka. Mkaka na misifa wapi na wapi, dah hehu jifunze kuishi na watu bana.
     
  20. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ile thread ilipotea ilikuwa inapostiwa facebook bahati mbaya ikaja huku! Muoneeni huruma mwenzenu amelalamika mno. Kwanza mzuri hata roommate wake anajua, pia kaenda sauz, halafu nyinyi hapa Jamii Forum hamna aonae uzuri wake.
     
Loading...