Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutayarishe future mapema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chinga boy, Oct 16, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naam wadau,nimeleta hii mada baada ya kuona jinsi baadhi ya watu wanavyohangaika after retire.Nimebahatika kufanya kazi ktk makapuni mbalimbali ya cm toka kwa provider na macontractor kama tech ktk towers.Nilichoona wengi wa walinzi ktk towers ni askari wastaafu ama polisi au jwtz na wakipewa mshahara kati ya elf 80 hadi lak na na mshahara wenyewe hadi tarehe 40 na kila ukifika pale kwa kuelewa hali ngumu walönayo basi inakupasa kuwapatia walau hata buku 2.Hivyo nachukua fursa híi kuwakumbusha vijana wenzangu tujiandalie future mapema .
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ahsante sana,nimecheka kweli tarehe 40!
     
  3. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ngoja niwaambie kitu,,unawaona hao ndo wanaohangaika wanapostaafu kwa sababu
    1;wanaishi bure, hawajui kodi ya nyumba wakiwa wanafanyakazi,
    2;vitu vya msingi huwa wanavipata kwa bei ya chini ktk maduka yao

    hiyo ndio siri kubwa ya kushindwa. Hata na wewe mtoa mada ambaye sa hv unatembelea gari la kampuni haujui bei ya mafuta,full time ni full tank,ngoja ustaafu kama utakuwa unaweka full tank
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kweli.Asante kutukumbusha
     
  5. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,825
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Wewe unachochea ufisadi!!
     
Loading...