Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutavumilia mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mopao Josee, Jul 29, 2009.

  1. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NDUGU WADANGANYIKA
    NAPENDA KUTOA POLE NYINGI KWA USUMBUFU MLIOUPATA KWA TAKRIBANI MIEZI MITATU (3) KWA KUSKILIZA NA KUANGALIA TV KILICHOKUA KINATOKEA LIVE OR RECORDED BUNGENI,MCHEZO TUNAUMALIZA JMOSI.
    NAOMBA UFAFANUZI WA YOTE YALIYOJIRI,
    Mfano -KELELE ZOTE ZA KUPINGA BAADHI YA BAJETI ZA WIZARA ZIMEPITA
    -KASHFA ZOTE ZA MIGODI,UFISADI nk ZIMEPITA
    -
    -
    -
    -
    JE KUNA UMUHIMU GANI WA KIUWA NA WABUNGE KAMA HAKUNA HATUA ZINAZOCHUKULIWA?

    NAWAKILISHA
    OUR LIVES BEGIN TO END THE DAY WE BECOME SILENT ABOUT THINGS THAT MATTER!!!!!!
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni muhimu bunge likaendelea kuwepo, itakuwa njia mojawapo ya kuhalalisha maamuzi ya wachache hata kama haya manufaa kwa taifa au labda hayapendwi na wengi.
     
  3. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni jukumu la waelewa juelimisha wapiga kura ni aina gani ya wabunge wawachague, vinginevyo tuna lundo la wabunge kwa majina walasio wawajikilishi
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tumia KURA yako 2010 kuleta mabadiliko kwa sasa ni ngumu kidogo...
     
  5. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi unategemea nini mbunge anasimama na kuomba wanawake waache kuvaa mawigi na badala yake wapake wanja kama enzi zake, ina maana hii nchi ni ya wapaka wanja?
     
  6. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabunge wote wa tanzania wanafkiiiiiiiiii, na wajue kabisa kazi inakuja mwakani na nahakika wengi hawatarudi tena
     
  7. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakuna mabadiliko yoyote unless CCM ivunjwe au ife.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hapana kura tutachelewa....hakuna plan B?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mopao hii siyo breaking news!!!
     
  10. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama mnafahamu kwa mujibu wa katiba ya jamuhuri ya muungano ya Tanzania. Mbunge anawakilisha chama na si wananchi waliowachagua.

    sasa usitegemee mabadiliko yoyote mpaka katiba ibadilishwe
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mh! mkuu unaongelea mapinduz....tehetehe
     
  13. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Namba moja 2010 election, watu tuchague mtu kutokana na historia yake, je ameshawahi japo kufanya nini, mwonekano wake kimaadili nivipi? sasa tunachagua watu kwenda kugonga meza na kula allowance bungeni? hawajibishwwi mtu hata ushahidi uwe wazi kiasi gani? tumechoka kufanyiwa usanii na watawala wetu, kwani sio viongozi hata kidogo!sasa inabidi mgombea apendekezwe na wananchi tena apigiwe kura za maoni kwanza ndo wapande kura za kitaifa, Jimtu linaishi Dar na biashara zake eti mimi mbunge wa Ludewa, stupiduty at its best!!
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Uvumilivu siku zote una mwisho wake na huwa unatokea haupangwi.
     
Loading...