Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutathmini: Mpango wa polisi kuichafua CDM kule Nyololo ulifaulu au umezidi kupandisha chart chama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 6, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bila shaka polisi wamelivurunda hili ile mbaya, hasa baada ya kumuuwa mwandishi. Matokeo yake ndiyo hayo yanayoonekana, kila mtu, taasisi mbali mbali binafgsi, vyombo vya habari etc wamelilaani jeshi la polisi na serikali ya CCM kwa mauaji hayo na katika hilo magazeti, radio na TV binafsi zimefanya kazi zao barabara kuonyesha uovu wa polisi.

    Waliokuwa upande wa polisi kama kawaida ni taasisi zote za serikali ya CCM na viongozi wake ambao hulipwa na serikali ya CCM. Hawa ni pamoja na Tendwa, Nchimbi, Manumba, Chagonja, Kamuhanda nk.

    Naweza kusema reaction ni 85% to 15% in against the CCM govt.

    Mnasemaje wengine?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Wamezidi kujivua nguo wao maana wananchi sasa wanajua njama za ccm kuifuta cdm!

    Yan wamefanya hamasa ya wananchi iongezeke!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... a time when an ill-motivated political strategy boomerungs or backfires on the originator; ooh my Goooooooooood!!!!!!!! Mungu si Athumani, mkuu.
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Cdm ndo mlengwa wa mitego ya sisiem na polisi ndo mtekelezaji aibu imewarudia.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Unajitekenya halafu unacheka wewe mwenyewe.
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Afande mnoko sana wewe.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wao wana shetani CDM wana Mungu
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizo 15% zao ni nyingi sana. Maana wanavyojichanganya kwa uongo, zinakuwa negativ kwao na kujiongeza zenyewe huko kwenye 85%
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hapa M4c imesaidiwa na Mwema pamoja na Kamuhanda
     
  10. H

    HByabatto jr Senior Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo kwanza CDM inazidi kupaa
     
  11. m

    mosagane Senior Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani mwisho wa kitu ukifika hata iweje huwezi ukzuia,ukweli ni kwamba mwisho wa ccm umefika so no way out
     
  12. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    John Tendwa ndo kaipayisha chadema juu, ndo kaimwagia petroli M4C Moto huoooooo!
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kadri magamba wanavyopanga uovu wao,wanazidi kuumbuka na wananchi kuzidi kuyachukia magamba.Mungu endelea kuyaumbua hivyohivyo.
     
  14. M

    Mboko JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii inaonyesha kuwa kama Mungu amepanga kuwainua Chadema hakuna wa kuwastopisha hata kama wauwe kila mkutano lakini kwa kuwa Mungu yupo na WanaChadema hakuna watachofanya na mwisho wa siku hata wale wasiipenda Chadema kina Tendwa watasimama na kusema Chadema wana haki.Chadema walianza na Mungu na watafanikisha kazi pamoja na Mungu,Mungu wabariki viongozi wa Chadema pamoja na wafuasi wake.Kwa hapa CCm magamba na PoliceCcm wamkwisha hawatoki kwa hili licha ya kuwa mauaji yote ndio wanatekeleza lkn hili la muandishi ndio limewafanya watu waelewe hata wale ambao hawaamini kuwa Ccm na Police ni wateka nyara wauaji nk watakuwa wamepata atleast 60%ya kuamini maake kuna watu hawaelewi labda wataelewa kuwa CCm N police ni wauaji pale tu Bwana Yesu atakaporudi na kuwaambia hee nyie hebu amkeni CCm Mgamba wateka nyara wezi pamoja na Policeccm hapo ndio watatia akili.Ole wao Ccm na Police 2015 sio mbali
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ni kweli, umaarfufu wa CDM unaongezeka kila wakati CCM na polisi wake wanapojaribu kukifinya. Hivi watu hawa kwa nini hawtaki kukubali kwamba ni viguma kuishinda nguvu ya umma?
     
  16. d

    dada jane JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiwe walilolikataa waashi limekuwa limekuwa jiwe kuu.
     
Loading...