Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'TUTASUSIA Mkutano-CCM''

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eng. Y. Bihagaze, Jun 8, 2012.

  1. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Taarifa zilizofika dawatini sasa, baadhi ya viongozi Wa Mashina wa CCM,wametishia kususia mkutano wa kesho viwanja vya Jangwani ndani ya Jiji la DSM.

    Viongozi Hao ambao wanalalamika kwamba pesa iliyotolewa Kwenye Kampeni inayojulikana Kama 'Jaza uwanja' Kwa ajili ya kufanya hamasisho imechakachuliwa..

    Viongozi Hao ambao waziwazi wanasema bila pesa hafanywi Mjinga Mtu hapa, wanadai fedha za Usafiri wamepewa vijana wahuni ambao wametafuta mafuso mabovu.. Wazee Hao wanasema hapandi fuso Mtu hiyo kesho waletewe mabasi laini..

    Bila Aibu wanasema wangekabidhiwa wao bahasha hizo wangewahamasisha raia wao waende hata pasipo usafiri, Lakini Kwa kuwa madiwani wameingilia zoezi hilo Basi wakajipange wao huko jangwani Kesho..

    Wamemwambia Mwenyekiti wa CCM DSM, kwamba hawataki kuasi vuguvugu alilolianzisha mwenyekiti wa bodi ya wadhamini wa Chama Peter Kisumo, Lakini pia hawataki kufanywa wapuuzi, pesa wale wengine kazi wafanye wao..

    Amavipi ingejulikana wazi kwamba Chama hakijatoa fungu lolote, Na tufanye Kwa moyo Kwa Ujenzi wa Chama Basi wangekuwa radhi kukitumikia Chama Kwa atayeweza.. Lakini Kwa tabia hii ya Kula wale wengine Na kubebeshwa Chama tubebe sisi, hakuna bogaz kwenye kizazi hiki wameng'aka wazee hawa.

    Wazee hawa wamedai barua Kali walizosambaziwa zinazowashurutisha wao kwamba kiongozi ambaye hataleta watu kwenye mkutano wa kesho atajadiliwa vikali.. Tishio Hilo wamesema hawaliogopi..

    My Take..!
    CCM wakijitahidi wakaweka mziki Wa nguvu Na kukodi taarabu za kutosha plus TOT, maeneo ya jangwani bado yana wakazi wabishi ambao hawajang'oka kuhamia Mabwepande, watakuja kusikiliza midundiko.. Ila hotuba zikianza hapo uwanja utakuwa mweupe..
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    why wakodi watu! kwa faida ya nani! nani wanamdanganya? aibu kuu ccm
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kaaz kwel kwel!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Salmaaaaaaa!!
    Me love ya kwa mahabari matamu matamu na ya moto!!!
     
  5. b

    baraka moze Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kqazi ipo!
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Si nape ni mtaalam wa kuwashawishi watoto,
    apite mitaani kuwashawishi ili wakajaze uwanja.
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Hii habari nimeipenda!ila roho yangu inasita kuiamini,haya tusubiri hiyo kesho,ningefurahi kama watagomea kweli.
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu kwasababu nimepitia garage kurekebisha mkweche wangu naona mafundi hata hawaniangalii wapo busy wanatengeneza mafuso kwaajili ya kesho wanasema Mikutano ya ccm huwa wanaingiza hela nyingi sana kwenye mafuso
     
  10. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama mafuso mabovu ndiyo yatakayotumika,Sasa ina maana tumuandae Kamanda mpinga namna yakuyaongoza na Moi jinsi yakudili nawatakaovunjika na Majeraha?
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    This is too low for CCM kufanya siasa na slogan za kuiga.
    Waangalie namna ya kutimiza ahadi zao, hiyo ndo mikutano tunayoitaka toka ccm badala ya kuiga cdm wanaotafuta kushika dola. Hapo mnatufanya tuamini kuwa cdm ndo wanaendesha nchi kwa remote control nyie mnaelekezwa kama robots.
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    magamba wanahaha,dah!.....wakati ndio sasa,wawalipe mapema alafu hakuna kutokea!....nani akaaibike,maana tuhuma hazijibiki watu sasa hatudanganyiki
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu huu.
     
  14. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Katika hali ya umahututi wa nyinyiem, ingekuwa busara kama wangejiepusha na "mikutano" ya aina hiii.
     
  15. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Aibu yao ccm, mpaka leo ccm wanafikiri wataendelea kuwadanganya watanzania? Je, watajibu ni juu ya mfumko wa bei? Ufisadi wa epa, chenji ya rada n.k?
     
  16. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao viongozi wa mashina wa ccm mnasubiri nin huko ingali uhuni, ufisadi, na ujanja ujanja mnauona wazi wazi..........
    CCM siyo mama yenu. AMKA

     
  17. d

    dicaprio Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunataraji kesho watu wajaze pale jangwani kama vile siku ya CDM, tusubiri tu !
     
  18. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chekechea ya hapa kwetu kesho wameambiwa waende shule wakati si kawaida siku za jmosi????????? Kweli CCM inaandaa viongozi wajao teh teh te teh
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahaaaaaaa!!!
    Asee!!wewe ni nouma!!!
    Please PM me !!!
     
  20. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ungeweka unaouita wewe ni ukweli, ungebahatika kukiita ulichokibeba kichwa .. Hakuna anayelazimisha mdau accoment Kama huna Hoja..

    Watu Zomba huku wanalalamika mbaya, kwanini keki isigawanywe Kama maazimio ya Kamati iliyokaa Jumanne?..
    Na baada ya Mkutano Wa kesho nimeahidiwa kuletewa orodha ya wadhamini waliochangishwa fedha kuudhamini mkutano Wa Kesho, kiasi gani kimetolewa Na ngapi wametia mifukoni..

    Halafu Zomba nakushauri I'd ya Zomba uibadilishe, kikwetu Zomba ni Kama MSUKULE..
     
Loading...