Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutarusha mkutano live toka Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Mambo, May 5, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TAARIFA KWA WANA JAMII:

    Arusha Mambo itatangaza moja kwa moja [Live] mkutano wa CHADEMA kutoka Arusha kuanzia saa 8 Mchana, visit www.arushamambo.com kisha click "Sikiliza Arusha Mambo FM......" page ya tunein ikifunguka click LIKE ili kusikiliza,

    Source: Arusha Mambo.
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Chadema waanzishe tv ,tumechoka kudandiadandia kwenye station mchwara.
     
  3. Conah

    Conah Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jul 19, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tujuzeni kama kuna local FM radio station ita tangaza live
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Chadema waanzishe tv ,tumechoka kudandiadandia kwenye station mchwara.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    nadhani Sunrise radio watatangaza!
     
  6. Cable

    Cable Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big Up Arusha Mambo unatusaidia sana sisi tulio mbali, hii ndio maana ya teknolojia.
     
  7. M

    MZEE WA KARATU Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa Chadema Arusha ni lini na saa ngapi Uwanja umesema ni NMC
     
  8. S

    Small Master Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli siyo swala la kudandia tu, Chadema wajiandae kwa 2015 maana Lowasa ana redio na Tv huko Arusha pia Dar ana New Habari corporation aliyouziwa na Salva Rweyemamu(mkurugenzi wa habari Ikulu), CDM bila TV, uchaguzi wa 2015 wananchi wachache waliobaki na magamba ya kijani watatapeliwa tena. Tafuteni wafadhili mapema
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Lowasa ana tv station Arusha!? Sijawahi kuiona!
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    TV ya CCM ni ipo?
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uchwara masaburi yako, unajua maana ya harakati? watu wanajituma kuweka link tusikilize unasema uchara? maku. arusha mambo tupo nyuma yenu kama kawa vua.... vaa... ppppppppiiiipozzzz
     
Loading...