Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUTARUDIA HOTUBA YA Mh. CHRISTINA LISSU NA Mh. ZITO KABWE KUANZIA SAA 8.30Mch. Leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Jun 18, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Arusha Mambo, itarudia hotuba ya Mh. Christina Lissu na Mh. Zitto Zuberi Kabwe, walizozitoa leo Bungeni:

    Christina Lissu akizunguamzia Hali ya Uchumi na Mpango wa Taifa wa Maendeleo wa Miaka Mitano na Mh. Zitto Kabwe akiwasilisha Bajeti Mbadala:

    Sikiliza kupitia:

    Arusha Mambo - Website Coming Soon!
    Click "Sikiliza Arusha Mambo FM....."
    KISHA Like the Redio>
     
  2. T

    Twimane Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza mhe. christina Lissu ni mke wake tundu lissu?
     
  3. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapana ni dada yake.
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Chama ndugu hicho a.k.a chama cha kiukoo! wabunge wa viti maalumu ni maalumu kweli. Tafakari chukua hatua.
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    oyaaa kuweni na ustaarabu, uchakachua thread ni utoto
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu tunaweza pata japo softcopy?
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Christina Lissu !!! and another is Tundu Lissu !!!!!! All full in Mjengoni ? Why ?
     
  8. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sera za cdm zinasema ili uwe kiongozi,ni lazima uwe umefanyia chama kitu,watumishi na wafanyabiashara wengi ni waoga kuonyesha kuunga mkono upizani.
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndio waliopambana kupata jimbo la kwanza singida, hiyo ndio chachu ya kupata wabunge wengine sehemu nyingine

     
  10. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kwanini Chadema kuna kina Lissu wengi namna hii? Tundu Lissu, Christina Lissu, Cecilia Lissu, Joachim Lissu, Mapillya Lissu.
     
  11. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona hamna kitu mpaka saa hizi
     
  12. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    moses nnauye,nape nnauye,yusuf makamba,januari makamba,husein makamba hafsa makamba,hanifa makamba,vita kawawa,zena kawawa,zainab kawawa,sophia kawawa,rashid kawawa na hii nayo tuiiteje?ukabila,udini au ujimbo?
     
  13. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ccm hakuna majina ya baba mwana na wajukuu? Cdm ukijitoa kupigania chama hakikutupi,
     
  14. M

    Mkwanda Senior Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!kaka umetisha,cdhani kama watarudi tena.
     
  15. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sam sita, magret sita, sam malichela, anna malichela, willi malichela,
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Wewe Sweety kweli Sweet na uko ki-Sweety!! Ndiyo maana haijui kufikiria!!

    Sasa unashangaa nini watu wa familia mmoja kuwa wanachama wa chama kimoja. Mbona Riz1, Mwanaisha...... wako CCM na hushangai. Au nitajie kigogo mmoja wa CCM kwa jina ambaye ndugu yake yuko upinzani zaidi ya Kiboko Nyerere (yule kiboko ya Mkapa, nimemsahau jina lake la kwanza). Mbona Malecela alikuwa mjengoni na Mkewe, Msekwa alikuwa mjengoni na mkewe. Abdala Kigoda na Asha Kigoda...... then watoto wa vigogo........... akina January Makamba, David Matayo Msuya, Vita Kawawa n.k. Hapo unazungumzia chama kilichoanzishwa 1954 ( kwa jina la TANU........ au 1920s kwa jina la TAAA)!!
     
  17. s

    slufay JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata nec ya ccm kuna nape,makamba,rz1,benki kuu usiseme ardhi usisemi, na taasisi zake,,, walioko cdm ni wapiganaji cream ambao bado hawajachakachuliwa,,,,,, Tupime uwezo wa mtu si UNAZI wa CHAMA
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi kakupata.huyo pandikizi.
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Wanatoka ukoo mmoja na Tindu Lissu. Mimi sijali sana mtu akitoka ukoo mmoja na mtu kuwa kiongozi ili mradi ana vigezo. Huyu dada ni very bright alisoma Chuo miaka hiyo alisoma uchumi na alipasua sana masomo na kuajiriwa kampuni za maana tu. Bora hawa? Je yule wa mwenyenyumba ambaye anasaidiana na mzee kwa upande wa UVSSM yeye ana elimu gani, tena huyo si baba na mtoto? Mbona huko kwa magamba wako wengi sana, wanabebana, watoto, baba, shangazi, mjomba, jirani, binamu, mpwa, etc na wote hao vihiyo mbona hatusemi? Long live Lissu's, they are bright!!
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280

    Shikamoooooooooooooooooooooooo. Naenda kukugongea na like kabisa!! Pigilia msumari na nyundo la zege!!
     
Loading...