Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutarajie kina Jairo wengine Bunge la Bajeti?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjomba wa taifa, Jun 6, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili ya mvua ni mawingu wahenga walisema. Katika bunge la bajeti la mwaka jana lilishuhudia kutimia usemi usemao "za mwizi ni arobaini" baada ya aliyekuwa katibu mkuu wa wizara ya Nishati na madini David Jairo kupatwa na hatia ya kuhonga baadhi ya wabunge ili kupitisha bajeti ya wizara yake.

    Kabla watanzania hawajasahau ya Jairo, ni majuzi tu tumeshuhudia mbunge wa Bahi akifikishwa mahakamani kwa kosa la kupokea rushwa ili kupitisha bajeti ya halmashauri ya Mkuranga. Je, katika bunge la bajeti linaloanza vikao vyake June 12, 2012 tutarajie TAKUKURU ifanye kazi yake? au TAKUKURU itaendelea kuwalinda mafisadi as usual?

    Kama TAKUKURU haiwezi kukamata wala rushwa wantanzania tuendelee kuishi kwa hisani za watu kama Betrice Shelukindo ili waibue tena Mawaziri na Wizara zao watakaobainika kuhonga ili bajeti zao zipite bungeni waendelee kununua majumba na magari ya kifahari.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    sasa hilo nalo lakuuliza??
     
Loading...