Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutarajie IGP Mwema mara moja kutangaza amri hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Oct 31, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wakuu, tutarajie muda wowote kuanzia sasa yule kada Namba 1 wa CCM katika jeshi la polisi kuutangazia umma kwamba kuanzia sasa itakuwa ni kosa la jinai kwa watu wowote, wanaokwenda mahakamani kwa ajili ya kesi zao wanazoshitakiwa, au kwenda kusikiliza kesi nyingine yoyote, iwapo watu hao wataondoka hapo mahakamani kwa miguu.


    Baada ya kesi ni lazima watu wote waondoke mahakamani kwa kutumia usafiri wa magari.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nchi za Kiafrika bana! Yaani watawala wakianza kupoteza sifa za kukubalika na umma basi huwa tayari hata kunzisha vijisababu vya kuleta vurugu. Huwa wanaona potelea mbali, kuliko aibu, bora nchi iingie vitani.

    Nauliza: Hivi maelfu ya Wa-Ivory Coast walikoufa hivi karibuni ilikuwa ni lazima, au ujeuri tu wa waliokuwa madarakani?
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0


    Na kinachonigaragaza chini mie ni kuwaona watawala majukwaani wakiimba amani, utafikiri amani huja tu kwa kuimbwa. Amani huja kwa kutokana misingi madhubuti ya haki ambayo ndiyo msingi mkuu wa utawala bora.
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Vijisababu vya KI INTELIJENSIA!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Polisi au serikali itakuwa inatoa usafiri au?
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa ni mimi nisingekubali kuidhalilisha taaluma yangu eti tu ili kutiii mamlaka ya akina fulani...
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Intelijensia
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na yule aliyetoa thread moja humu ndani ikisema kuwa ni bora Lema akashindwa hiyo kesi ya uchaguzi dhidi yake ili uchaguzi mdogo ufanyike na tuone magamba kama watachukuwa kiti hicho. Juzi nilipopita Arusha na kukaa siku 4 nikitokea Nairobi niliona kama vile CCM haipo pale.

    Halafu utaona uchaguzi mdogo ukifanyika -- Igunga CCM walitumia bil 3 katika kampeni, Arusha watatumia mara 10m ya hapo! Hela za wananchi bila shaka -- kwani waonyeshe mashamba au viwanda wanavyovimiliki.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Viongozi wetu wanasahau kuwa ni sehemu ya jamii!! Wanasahau kuwa siku wakifa jamii hiyo hiyo italazimika kusimamisha shughuli na kuwazika. Wanasahau pia kuwa uongozi ni dhamana na wala siyo umajigambo na kujiona wewe ndo kila kitu hakuna akutishaye. Pamoja na kelele zote, wataendelea kujisahau kwa makusudi au kujaribu jaribu kuona jamii inasemaje.
     
  10. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Kwa dhati kabisa napenda kumshauri mbunge Lema kuwa busara itumike na kuwaasa wafuasi wake waache kwenda mahakamani kwa wingi nia njema tu ili muda huo wautumie kuzalisha. Maana hakuna wanachokifanya wakiwa hapo mahakamani. Lema nae ajikite sasa kutekeleza yale aliyowaahidi wananchi kipindi cha uchaguzi badala ya kukimbizana na mapolisi kila kukicha. Lema ajitahidi kukwepa sana malumbano na polisi. Muda unazidi kwenda kasi na hautamsubiri. Tunahitaji uboreshaji wa maendeleo ya mji wa Arusha kama alivyotuahidi wakati wa kampeni. Muda wa kutathmini utendaji wake hautazingatia muda alioutumia kupambana na polisi. Nawaomba waliokaribu nae wamshauri. Kipindi cha "honeymoon" kimeisha sasa ni kazi inayoonekana. Lema, tambua mbinu za wapinzani wako(CCm). CCM wamepanga kukupotezea muda kwa kukupambanisha na polisi ili ushindwe kufanya yale yampasayo mbunge makini kufanya kwa kuwaletea wananchi maendeleo. Kazi ni kwako.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo ujue sasa hawana hoja ya msingi katika kumzuia Lema hivyo kutafuta jambo lolote lile ili mradi wamkatishe tamaa.
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Magamba mengi tu ccm na hayabanduki ng'ompaka ccm na ccm-b wangoke madarakani
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    ongezea na matishio ya AL SHABAB. KAZI IPO
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    utulivu wetu ndio unaotugharimu
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    uchu wa madaraka upo sana hapa kwetu.
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    nani mwenye taaluma? Mwema?
     
Loading...