Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutapona kweli!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by grndossy, Oct 13, 2012.

  1. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [h=2]Tutapona kweli! [/h]
    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TD]Nafikiri hii ni hali iliyo katika sehemu nyingi za miji ya Tanzania. Maji tunayotumia sehemu za mijini hatujui yanakopatikana na kwa neema ya Mungu tunaendelea tu kuishi.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Katika hali ya kawaida katika mazingira haya tunayokula makachumbari, vyakula ambavyo sahani zimeoshwa kwa maji yasiyochemshwa, matunda yaliyosafishwa na maji ya aina hii, maisha yetu ni salama kweli? Je hapa nani wa kulaumiwa; huyu anayechota maji au yule aliyepaswa kuhakikisha huyu kijana anapata maji safi na salama? Kazi kwenu wadau.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

     
  2. Mgariga

    Mgariga Senior Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hiii kaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. S

    Savannah JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio matokeo ya uongozi wa Tanu/CCM wa miaka 50. Simple technology of water pumping from sources, purification, transmission, storage and reticulation NAYO IMETUSHINDA KABISAAAA.
     
  4. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kichocho, minyoo, kipindupindu, kuhara, vichomii, ngiri, vichwa ****, kujikuta tunaandamana kwa ajili ya mikojo wa mtoto, jaziba za kaadhibu wengine wasiokuwa na makosa na hata kuchoma nyumba zao za ibada, kuabudu kisichoeleweka na kujiona tupo kwenye mstari. Hayo ndio matokeo ya kutumia hayo maji. Hapo hata flsh haiwezekani ni utindiga mpaka kufa, mpaka dna & rna zote. kazi kwelikweli
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wEWE unajua haya maji anayapeleka wapi? je kama anaenda kukatia gogo!
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Swala la maji Tanzania ni janga kubwa sana.

    Mungu tu anatulinda, lakini uhalisia wa maji tunayokunywa na kutumiakatika shughuli zetu za kila siku ni balaa i see.

    Serikali yetu nayo imechoka, wanawaza kushibisha matumbo yao na familia zao tuu.
     
Loading...