Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutapata lini timu ya kuziondoa yanga na simba

Discussion in 'Sports' started by ndomyana, Sep 11, 2012.

  1. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilitegemea kuja kwa azam ndio utakua mwisho wa moja ya club kongwe simba au yanga.

    Nilichokuja kugundua azam ni wasanii na wamekuja kuigiza kutokana na maigizo waliyotufanyia leo na kupigwa goli3-2.
    Aina ya kuwauzia wachezaji simba ngasa na chombo.
    Poleni watanzania mlioitumaini azam hilo ndo soka la yanga na simba
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    Azam imeshindwa ilicho kifana MECCO mwaka 1988
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawajashindwa wanaleta maigizo
     
  4. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,069
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160

    Hoja yako nyepesi.
     
Loading...