Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutanyakuliwa mawinguni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KAKA A TAIFA, Jul 14, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama lipo lipo,kama halipo laja,ukiona watu wanakutupia jicho jiulize kwanini?labda hukuvaa inavyostaqhili,uko uchi,au umechanganyikiwa au una kasoro fulani.lakini pia ukiona wanatoa minong,ono,maneno ya chini chini basi ujiulize kulikoni.ila mambo yakizidi sana lazima uyaweke wazi kwa wanao kuhusu wanafamilia,marafiki,maadui,na wapambe wote.ili wote wajue kinachoendelea.ila siku zote kumbuka huko ulikofika umefika kwa ushirikiano wa hao unaowapa taarifa za sasa.usisahau mbachao kwa msala upitao.leo hii uwe tajiri halafu uwatukane vijakazi wako acheni uchwara wenu mimi sikupata utajiri wangu kupitia kwenu.sasa vijakazi naomba mkumbusheni jinsi mlihangaika kwa jasho kumpatia huo utajiri
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    kaka taifa kumbe wewe ni tajiri ati, lakini huo utajiri wako sasa ujue kuna walioshiriki kwa namna moja au nyingine kuupata, hata kama ulimuuwa ndugu yako mganga alishiriki.
     
Loading...