Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tutamsaidiaje kijana huyu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MESSI, Jul 11, 2011.

  1. MESSI

    MESSI Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    habari wanaJF!
    Napenda kuwasilisha hili:
    mimi nina rafiki yangu ni graduate mwk huu.tatizo lake ni kwamba anapenda sana ng**o amekuwa akibadilisha wanawake kama nguo n wakati huohuo anachukua na machangudoa usiku hasa pindi bado yuko chuo,,tena kibaya zaidi amekuwa akifanya ng**o zembe tumejaribu sana kumshauri ss tumeamua kumwacha kama alivyo,ukimwi hataki kupima..ss ningependa kuuliza hivi hii hali inatokana na nn hasa?tamaa au ndo pepo wa ngono??.unawezaje kumsaidia mtu kama huyu??.maana anakoelekea kaburi linamuita.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtafutieni mke aoe na awe karibu na Mungu maana inaonekana Shetani amemtawala sana.
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yakimfika atakutafuta
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ufanyaji wa ngono tena wa ovyo ni wa watu waliokata tamaa! May be amepita mahala akahisi ameukwaa au ni broken heart na anafanya km either kulipiza kisasi au kupunguza machungu. Since ur the close friend anza kujua why anafanya hvo? For leisure? Revenge? Or he have no hope? Ukishajua ndipo unaweza kumsaidia mawazo na pia kumshawishi kupima kwani ushauri bila kujua orign of the behvr ni useles na haitakuwa na faida. So ask him why...then mengne yatakuja automaticaly!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mpelekeni kwenye maombi huyooo
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama ni mtu wako wakaribu sana na unayo sema yanatoka moyoni mwako,basi tafuta sehemu muende mkaongee na atakueleza ukweli ulokua ndani ya moyo wake na lakini uwe tayari kumsaidia kwa hali na mali sio akwambie uyaone mazito umkimbie utamumiza sana moyo wake,
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyo ni wale wanaume fisi maji.Atakuja umia.
     
  8. MESSI

    MESSI Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ahsante kwa mchango wako mzr mkuu..
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kuna jambo haliko sawa...
     
  10. MESSI

    MESSI Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nitafata ushauri wako mkuu..
     
  11. MESSI

    MESSI Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jambo gani??
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,579
    Likes Received: 3,816
    Trophy Points: 280
    Anza kukariri ule wimbo wa Jocelyne-Mshkaji mmoja....yatakapomkuta uanze kumuimbia!

    Alikuwa freshi ukijumlishia na cash
    fresh ukimwona utampa tu respect
    na alikuwa anapenda sketi
    anapenda mitungi lakini si mtu wa vijiti.

    Fikiri yupo fiti class number moja
    na alikuwa anatembea na mmoja baada ya mmoja
    baadaya mda tu mshkaji akatutosa
    alipogundua kwamba anafanya makosa
    si hatukumtenga, tulizidi kumpenda
    tulichotaka kumwambia basi punguze kuchenga
    na kama akishindwa kabisa atumie kinga
    akatuona mastupid eti kwamba si wajinga.

    CHORUS:
    Haijalishi we nani
    haijalishi uwe tajiri au masikiniii
    haijalishi we ni nani
    ukiupata ukimwi ni kifoooo...
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa yako ana hatari aisee...
    Hapo jambo la kumshauri ni kuwa jirani na viongozi wake wa kiroho anaweza kupona kutoka kwa hilo pepo la ngono linalomtawala.
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Njoo ufanyiwe maombi, njoo uombewe. Huu ndio ushauri wangu kwako, usiteseke buree! Ukiombewa tatizo lako ni dogo hiloo, njoo ufanyiwe maombi. B- mwaitege.
     
  15. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inawezekana ameshapima na akajiona tayari..............ndo ameamua asife peke yake. Mpeleke kwenye maombi mkuu.
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,579
    Likes Received: 3,816
    Trophy Points: 280
    Huu unafaa kwa sasa..akikataa wewe endelea kukremu huo wangu hapo juu!
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pengine ana tatizo jaribu kuongea nae kwa upole anaweza akafunguka.
     
  18. MESSI

    MESSI Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hahahahaa mkuu umenifurahisha sana!.nitaconsider ushauri wako!
     
  19. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mapepo akaombewe na kama umri na nafasi inaruhusu ni vyema aowe.
     
  20. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vituo vya polisi,magereza na hospitali kunamgao wa umeme!Jamani ni kweli hata jenereta imeshindikana? mbona ni hatari hii?
     
Loading...