Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutalima mshamba makubwa ya kuleta mchele mwingi...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wilbert1974, Jun 9, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh hapa sio ni mchemko huu??
    Hivi tunalima mchele au mimi ndo sielewi?:clap2:
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    We acha tu.
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network Failed !

    Near by Kyela Mbeya
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    acha ushabik wa siasa na rudi pia shule ukajifunze upatanish wa kisarufi, mbona wewe lugha imekushinda..umeandika TUTALIMA MSHAMBA? MSHAMBA MEANS ASIELIMIKA NA SI SHAMBA/MASHAMBA KAMA ULIVOCHEMKA.
     
Loading...