Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutakuwa wabishi mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Jan 17, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hatukatai kwamba hakuna asiye mkamilifu lakini hofu tu inaweza ikakuepusha kufanya jambo lisilopendeza. kuna mavazi mtu akiyavaa kama ni baa au club hata kama si la kimaadili unapoteza kutokana na mahali penyewe, lakini inakuaje mtu anavaa kihasara halafu anaenda nyumba ya ibada? nawasilisha.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tanzania tu wastaarabu zaidi hiyo picha nadhani uganda
    hata hivo msg sent wameshakusikia hapa JF.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Washindwe na walegee
     
Loading...