Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutakuwa free riders mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jovegg, Aug 13, 2012.

  1. Jovegg

    Jovegg Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wa tanzania jukumu la kufanya mabadiliko hayapo mikononi mwa mtu yoyote zaidi ya wewe mtanzania mwenyewe.
    Hulka ya kusubiria politicians ndo watu ongelee, tutaendelea kulalamika mpaka dunia ifike mwisho. Tusiwe free riders jamani. Take action
     
Loading...