Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutajifunza nini kutoka Zimbabwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichuguu, Jun 10, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kama mnakumbuka, Mugabe alitaifisha migodi yote na kuiuza kwa makampuni ambamo at least mmojawapo wa major shareholders ni mzimbabwe, halafu serikali inamiliki asilimia 40. Watu wa nje walipiga kelele sana na kudai kuwa hiyo ni seram mbaya ya madini, lakini naona inafanya kazi. halafu hapa Tanzania Kikwete anatuambia kuwa 3% tu ndiyo halai yetu na ni best deal pamoja na kuwa makamuni ya madini hayalipi kidi. Tutshangaa Zimbabwe iliyokuwa inadorola itakapoanza kutupa misaada. Nimesoma tena kuwa Air Zimbabwe inataka kuinunua Air Tanzania! Nadhani kuwa sasa wanaweza kuwa na uwezo huo!
     
  2. bona

    bona JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pamoja na kelele zote zimbabwe tunaambiwa ni maskini lakini ina survive, asikudanganye mtu umaskini tunaoambiwa wanaowazimbabwe ni kwa vigezo vya wazungu vya GDP, si kweli hata kidogo, zimbabwe iko bettter off baaada ya kuwashugulikia wazungu kuliko walivyokua zamani na watarise sana! ni mfano wa kuigwa kwa nchi zote za dunia ya tatu, ila wenye kiherehere cha kukaribisha utandawazi kama sisi ndio tutalia sana uko baadae! we need mugabe of our own!
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siku zote ukitaka kuendelea lazima uchukue uamuzi mgumu..... kitu ambacho watanzania na hasa viongozi wa CCM na serikali yake wananogopa. Pamoja na yote hayo Air Zimbabwe ina ndege 7.....sijui ATCL ina ndege ngapi.
     
  4. R

    Ramos JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunajifunza kuwa mtu mmoja anaweza kubadilisha nchi...
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Inadaiwa ndege
     
Loading...