Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutafute undani wa vyama hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Oct 30, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunafute undani wa vyama hivi, kila chama katika nchi kiliko maana hivi ni vyama rafiki sana na CDM tusije tukajikuta tunaangamia:
    1. Conservative-Uk
    2. The center Party-Sweeden
    3. Kokomus-Finland
    4. NPP-Ghana
    5. DP-kenya na
    6.kile cha Ujerumani


    Aidha ningependa kujua International Democrat Union ni nani, yuko wapi na anafanya nini
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ninavyojua mimi hivi ni vyama vyenye kuamini kuwa suluhu ya matatizo katika nchi ni maandamano ambayo mwisho wake huwa ni umwagaji damu. Wanavaa magwanda hata wanapokuwa katika ofisi zao, muda wote. Sijui wanamaanisha nini.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hata tunaodai ni watu wazima kiakili hata wao ni wendawazimu. Tofauti pekee kati ya tunaodai ni wazima na wale wenye wazimu kwa asili tunaowaona wanatembea uchi barabarani ni kwamba sisi tunaojiona wazima huwa tunaamua ni wakati gani tuuonyeshe wazimu wetu. Ktk hili mkuu amejidhihirisha ana wazimu!
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    je unakatiba za vyama hivyo , tafuta na angalia katiba na sera zao kisha uje jukwaani tukupe nini maana ya jumuia ya vyama duniani
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ninachojua kuhusu hiyo namba tano ni kwamba ni chama cha kikabila na kinachoamini kwamba watu wa kabila fulani ndiyo wenye haki na rasilimali za nchi na nafasi za uongozi wa kiserikali.
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa mara nyingine malaria sugu anaikimbia id yake lakini utumbo ni uleule.
    halafu ukifuatlia kwa makini huyu jamaa ana id kama mia hivi.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo kazi tunayo kuhusu hiki chama cha Chadema? Asante kwa kutufungua macho,je? Hicho chama cha Ujerumani kikoje. Nalog off
     
Loading...