Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutafute dawa/suluhisho la tatizo la watoto wa mitaani-tusilaumiane

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FADHILIEJ, Nov 23, 2010.

  1. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana JF Salaam

    Siku ya Jumapili usiku nilipita jirani na uwanja wa Sheikh Amri Abeid mjini Arusha,na nilikuta kundi la wanaoitwa watoto wa mitaani au wanaoishi kwenye mazingira magumu wapatao 18 au 22 hivi,vijana hao walikuwa wa kati ya umri wa miaka 12 hadi 18 kwa kukisia,ng'ambo ya barabara alikuwepo mamalishe na alikuwa akiitisha change za noti mbalimbali toka kwa watoto hao nadhani ni wateja wake,

    any way nikatize hiyo stori,
    ninachotaka tujadili ni hili wimbi la hawa watoto linavyoendelea kukua na vyombo vya serekali na wananchi tukiliangalia kama jambo la kawaida mwisho wake ni nin?

    NINACHOULIZA

    • HIVI HAIWEZEKANI KUTOKOMEZA TATITO HILI?
    • VITUO VINAVYOENDESHWA VINAANIA YA KUTATUA TATIZO AU NI MIRADI?
    • KUNA SERA YEYOTE KITAIFA JUU YA KUMALIZA TATIZO HILI?
    NINAHOFU KUWA TUNAANDAA MAJAMBAZI,MACHANGUDOA,NA MAKUNDI MENGINE HATARI

    TUFANYA NINI!!!!1

    NAOMBA KUTOA HOJA!!!

     
Loading...