Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutafutane Dar...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Oct 31, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Rais akiwa Makete juzi, baada ya kutoa zawadi ya Bajaj kwa yule mama mlemavu, alifurahi kujua kwamba yule mwandishi wa habari waTBC1 anayeendesha kipindi cha Shajara, Anna Mollel ndiye aliyeibua habari ya yule Mlemavu, na akamwambia live kwa sauti.." si unaishi Dar,...tutafutane Dar-Es-Salaam basi"

    Hivi ni lipi linaweza kujiri pindi wakikutana?..Msaada wa Shule...Hela?...Kula meza moja naye?..au mjuao protocal, kuna faida gani huyu mdada anaweza kutengeneza kwa kutafutana na Rais?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Mpwa bana. Huyo binti si unamjua? Na prezidaa wetu si unamjua pia? He said it!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mhhhh Mkulu kajipigia pande teh teh teh
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hivi huyu dada kwani yuko ITV? mi nilijua ni TBC1 na anarusha kipindi kinaitwa shajara na ndo kilimuibua mlemavu huyu. anyway wakikutana dar na mzee basi itakuwa ni kheri sana kwa huyu dada.shida zake kibao zitaisha!!
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kesho mkisikia ktk orodha ya MaDC wapya na yeye yumo msishangae.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sorry, si unajua tena...Ahsante kwa marekebisho!...will comply!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu umepiga ikulu mazee!!! Nina hamu sana ya kujua hawa maDC wanapatikanaje??? Kwangu mimi naona tungeisha kwa DED na kumpa mbunge majukumu zaidi halafu tuuwe hii post ya DC
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sema pole pole usisikike! LOL
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Si unajua zake yule? hahaha! Kamfungulia my wife wake taasisi ya WAMA. Mama yuko bize mikoani mzee anatimiza hobby yake kilainiiii. Prezidaa bana!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Poa mazee, lakini sasa hawa jamaa majority yao hamna kitu zaidi vikao, dokezo, kupokea wakubwa na kutumia rasilimali zetu chache... hebu fikiria kwa structure kubwa na expensive ya governance yetu tutatokaje kwenye umaskini na kudumisha ufanisi wakati tunaongeza layers za ukiritimba?? Ningekuwa mimi ningefuta hawa jamaa lahafu niongeze ufanisi wa DED na wabunge

    Najua hawapendi kusikia haya
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Chris, taratibu mazee, usiingie sana kwenye mambo binafsi... hatari hiyo na si salama!!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Lol! Sure pal! Will comply with protocol.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mkuu hizi nafasi zinachaguliwa kwa kudondosha kidole tu kwenye alphabet ipo siku ikashangaa MTM ukawa DC wa Ilemela hivi hivi
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa, unapewa u-DC leo, kesho wanatengua, keshokutwa unahamishwa, ilimradi kasheshe tu, unadhani kwa staili hiyo unaweza kuwa na mipango endelevu?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Kwani DC ana kazi gani? Naona wanahabari kibao (wa kike) wanazikwaa hizi chansi. Sorry again, sijafuata protocol.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unae pewa uDC unakuwa na mipango endelevu haswa kwa maana unakula pesa za kukusafirisha kituo cha kazi maposho n.k masemina hayo we acha tu ila kwa sisi wananchi tunaendelea kuumia tu wao ndo wanao faidi sasa orodha ya kupata majina na kuteua maDC inapenyezwaje pale Ikulu kwa rais ndo hapo ishu maana sidhani kama rais anawajua maDC wote nchini kiutendaji na mambo mengine yeye analetewa list tu akiona jina zuri ndo umelamba dume.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Hahaaaa, sasa unaendelezaje profession au career?? hivi u-DC ni technical sana eh??
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Anna Mollel naona kama jina zuri vile! Hahaha! Kama Betty Mkwassa, Halima Kihemba..................
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Sio Technical kabisa mzee...Ni kujulikana tu na watu wanaoizunguka keki ya nchi! Kwa hakika kama huna jamaako huko utasikia redioni mambo haya!...Kuna ma-DC kibao ambao ni kama mabubu, hawawezi kusemea jambo lolote...Watu wa Media mkimfuata anatamani kukimbia ofisi!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    I can be a DC right at the Moment! Mi hata mkuu wa Wilaya yangu hata sijui jina lake.
     
Loading...