Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tutafika kweliiiiiiii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Mar 19, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    angalia sasa Tanzanian Train
    hehehehehehehehehehehehehehehehehe
    [​IMG]
    [​IMG]
    haya fananisha na hiiiii chini
    [​IMG]
    TUTAFIKA KWELIIIIIIIIIIII?
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni ndoto. Labda baada ya miaka 200 ijayo.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tutafika husninyo akiwa raisi.
     
  4. Josephine

    Josephine Verified User

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Ndoto huwa ni halisi,tunachoitaji na Nia na uthubutu.Uwezo tunao na rasilimali watu tunayo.Kwa aina ya resources just naturally tulizonazo tusinge lalamika hata.
     
  5. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    In hasta la vista
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Mmh! Lini hiyo...
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    SINA imani na hawaviongozi na vizazi vyao kama kweli watatutoa hapa
    [​IMG]
    [​IMG]

    na kutufikisha hapa
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tunaweza kufika kama TUTABADILIKA MANENO KIDOGO MATENDO YAWE MENGI!
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usikate tamaa; wewe umefanya jitihada gani katika kuboresha mambo mbalimbali? Changamoto ni nyingi, hivyo tusibaki kulalamika. CHukua hatua
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kaka unataka tufanye jitihada zipi? tuibe? kama kazi tunafanya sana, tunalima sana wapi pa kuuza mazao yetu? baadhi yanaozea shambani hata njia ya kusafilishia ngumu kwenu,tufanye nini mkuuuuuuu,tupe njia basi,haya kama haitoshi tumechaguwa viongozi shupavu basi watusaidie kama magufuri amekatishwa tamaaaaaaaa kabisa na wakulu wa nchi,sasa@ lymo tueleza nini tufanye kutoka
    hapa
    [​IMG]

    na kutufikisha hapa
    [​IMG]
     
Loading...