Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutafakari madhara yatokanayo na mgawo wa umeme tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slave, Mar 2, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Heshima kwenu wana jamii forum.ndugu zangu nadhani umeme ni muhimu sana katika maisha yetu ya kila siku kutokana na kukatika katika kwa umeme kumezua migogolo mingi sana mfano mimi ninafanya kazi zinazo tegemea umeme moja ya matatizo ambayo nimekuwa nikiyapata ni:- KESI ZA UCHELEWESHAJI WA KAZI ZA WATU.hii ni kutokana na ukweli kwamba ninaahidi kazi nitaikamilisha baada ya muda flani lakini kabla sijakamilisha kazi umeme unakatika bila taarifa matokeo yake unazua zogo. Naomba tujadiri madhara 1 NINAFANYA KAZI SIKU MOJA AMBAYO UMEME ULIWAKA PESA NINAYO IPATA SIKU HIYO INATUMIKA SIKU INAYOFUATA SIKU AMBAYO UMEME HAUPO 2 ONGEZEKO LA MADENI NK. Wewe je?
     
Loading...