Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutafakari kwa pamoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Dec 28, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    "KATIKA SIASA HAKUNA RAFIKI WA KUDUMU WALA ADUI WA KUDUMU" Itakuwa vipi leo hii Dr Slaa, Mbowe na Tundu Lissu wakijiunga na CCM ilhali Edward Lowassa, Rostam Azizi na Makamba wakienda CDM? Yupo wapi Shibuda, Maalim Seif, Agostino Mrema, Marando, Tambwe Hiza,Dr Chegeni, Kabourou, Lamwai, Ngawaiya na wengi mnaowajua. TAFAKARI, CHUKUA HATUA.

    NB: KAMWE USIMUAMINI MWANASIASA
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uhuru wa kutoa maoni huh
     
Loading...