Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutafakari hizi hoja za posho ktk upana sahihi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gogozito, Jan 31, 2012.

  1. g

    gogozito Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana JF hii ishu ya posho naona italipeleka taifa sehemu mbaya
    nionavyo mimi ni lazima iundwe kamati ya kitaifa ijadili ishu za posho kwa ujumla ikizingatia
    umuhimu wa kila mtumishi na mkulima naye apate posho katka kada zote. tujadili
     
Loading...