Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutaendelea kuwa wapinzani kwa kauli hizi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kabewa, Aug 17, 2010.

  1. Kabewa

    Kabewa Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nimetoka kwa wapiganaji nimekwenda kwa wapambanaji.kwa kuwa tutakuwa upande wa oposition bungeni bado tutaendelea kupambana na mafisadi (CHARLES MWERA)
     
Loading...