Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutachati baadae MPENZI wangu, niko na hili kubwa jinga...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtalingolo, Feb 25, 2012.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Upo na mkeo kwenye eneo la matanuzi, hapo mmeagizia pombe na mnasubiri msosi wanguvu mle muondoke nyumbani
    Mazungumzo yenu hapo ni ya amani na vicheko kwa sana. Mara mgongeshane mikono, mara mpigane mabusu ya uhakika.
    Wateja wengine wanawaangalia huku wakisema"Wale lazima watakuwa mahawara tu, mke na mume huwa hawana kawaida yakucheka na kupigana mabusu mbele ya watu"

    Wewe unawasikia na unamwambia mkeo awasikilize kisha mnacheka sana maana kwenu kuoneshana upendo hadharani ni jambo la kawaida.
    Mara inaingia meseji kwenye simu ya mkeo, lakini yeye badala ya kuisoma anaendelea kupiga domo na wewe, mwisho unamwambia "Dear, ungeisoma hiyo meseji pengine alietuma ana imejensi"
    mkeo anasema hakuna wakumtumia imejensi yeyote, watu wasumbufu sana " Tena kama sio Mwajuma huyu atakua Nuru, maana hao ndio wanapenda sana kuchati, mi wananikera sana", mke anakwambia.

    Mkeo anachukua simu yake na kuisoma meseji, ukimwangalia usoni kama anakasirika, lakini pia kama anataka kuachia tabasamu,
    Mara anachanganya vidole kuandika meseji nyingine. Wewe unajua anajibu iliyoingia. Ile anaweka simu mezani tu anashika kichwa na kusema;
    "Mama weee."
    Kabla hujamuuliza nini kimempata, simu yako inaingia meseji, unaishika kuifungua unaona jina la mkeo, maana umemsevu 'MY WIFE.'
    MY WIFE:"Tutachati baadae mpenzi wangu, niko na hili kubwa jinga. Lakini elewa nakupenda sana mwaaaaaa."

    Je, kama wewe ungechukua uamuzi gani???...
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hapo ningegeuka kuwa Muraaa!!!!!!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh ngumu, mnaendelea kunywa kama hakutokea kitu. Muhimu ushajua kuna dogo janja ameshakuwahi
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mi ningecheka sana!
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yataka moyo lakini Madamex...
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanini??
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa ndoa hizi jamani...
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh,ina maana mapenzi yake ni ya ku pretend kwako.inauma,na ujue hauko peke yako kwa hiyo akili kichwani mwako
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ningeona kama kafanya utani.
     
  10. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hahahah kwi kwi kwi teh teh teh..
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhh... Hongera coz hutapata maumivu moyoni mwako...
     
  12. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    ngeu kwanza
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni kunyanyuka na kuondoka
    tutaongea home kuepusha skendo
     
  14. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ningeliweka wazi kwake ili ajue najua nini kibaya annifanyia kwenye mahusiano yetu

    Uamuzi wa kwanza ni kumwambia Twende ANGAZA tukaaenze kujihahkiki afya zetu

    Na baada ya hapo ningeanza kuona / kuchunguza kama anamadiliko ktk hili

    Maamuzi yoyote yatategemea na ni jinsi Gani na mimi ni MSAFI ktk Ndoa/Mahusiano tuliyonayo

    UKIWA MCHAFU kwa nini umuhukumu mwenzako kwa hilo???
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli utakuwa umetumia busara mkuu, yanini kumhukumu mwenzio kama nawewe sio msafi...
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ningeendelea kukaa hapo km dkk 10 huku nikicheka naye kama mwanzo then namwambia twende home tunaondoka hk nimeweka mkono wangu kiunoni mwake, nampeleka home then NAMPA KIPIGO CHA MBWA MWIZI AFUNGASHE MIZIGO YK ASEPE kesi itaongelewa badae
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Humpi hata nafasi ya kujirekebisha?
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    baada ya kipigo cha nguvu, Hawezi niita kubwa jinga
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Ukiona manyoya?Source:kongosho!
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ila wanaume mnaweza kuvumilia ila kwa kinamama pangezuka skendo la hatari
     
Loading...