Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutaanza lini uwajibikaji watanzania??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulukolokwitanga, Sep 18, 2010.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Eti inakuwaje kamanda wa ulinzi na usalama wilayani analaumu wanausalama wenzie kusababisha watoto wetu kufa pale Luxury Pub badala ya kuanza kujilaumu yeye kwa kutowapanga vizuri. Jamani tuanze kuwajibika kwa matendo yetu....
     
Loading...